Fahamu Zaidi
Member
- Oct 1, 2016
- 32
- 21
[HASHTAG]#fahamuzaidi[/HASHTAG]
Mimi nikajua act hio alama ni ya trafiki akisimamisha gari.ACT wazalendo pia tunatumia alama hii [emoji113] tukimaanisha watu wote ni sawa
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Mimi nikajua act hio alama ni ya trafiki akisimamisha gari.
...........akisimamisha mageuzi.Mimi nikajua act hio alama ni ya trafiki akisimamisha gari.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Mimi nikajua act hio alama ni ya trafiki akisimamisha gari.
Hayupo ujueNamkubal sana uyu mzee
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Mimi nikajua act hio alama ni ya trafiki akisimamisha gari.