Al Shabaab bury man neck-deep, stone him to death for adultery

Al Shabaab bury man neck-deep, stone him to death for adultery

Duh...
Kweli jambo usilolijua ni kama usiku wa kiza totoro.
SHARIA ingefata haki bila kuwalinda baadhi ya watu dunia hii asingesalia hata mtu mmoja.
Hata wa kupiga jiwe, angeshapigwa mawe kabla.
Ivi kweli kuna binadamu asiye wahi kuzini, au kuiba au kubadili dini au kunanilio, hapa duniani. ?
Ni Malaika au Yesu Kristu tu.

Tujadiliane kwa busara basiii...

Loh...
 
Kwani mbona mkiswali mpk kwa kiarabu ndiyo huyo mungu wenu anawasikia..! Vipi mabikra 72 wa mbinguni ukiuwa watu kwa jina la makafiri??[emoji41] [emoji41]
Kiarabu ni lugha bana naona na ongeA na mtu usie na elimu mbona waafirka wanagraduate kwa kiingereza kwa nini wasitumie kisukuma au kigogo Quran imeshushwa kwa lugha ya kiarabu na sio kiswahili ili ujue kuisoma na kuelewa lazima ujue kiarabu kwanza sawa na wewe ukitaka kufuzu mafunzo yako ya sheria ujue kiingereza kwanza maana huwezi pata shahada ya sheria mpaka ujue kiingereza hii haimaniishi wewe muingereza
 
Kiarabu ni lugha bana naona na ongeA na mtu usie na elimu mbona waafirka wanagraduate kwa kiingereza kwa nini wasitumie kisukuma au kigogo Quran imeshushwa kwa lugha ya kiarabu na sio kiswahili ili ujue kuisoma na kuelewa lazima ujue kiarabu kwanza sawa na wewe ukitaka kufuzu mafunzo yako ya sheria ujue kiingereza kwanza maana huwezi pata shahada ya sheria mpaka ujue kiingereza hii haimaniishi wewe muingereza
Wewe naona unaelimu ya madarasa tuuh...! Kwani ukiristu uliletwa Africa kwa kilatini Ila ulipofika ukabadirishwa kwa lugha asilia iweje nyie mkomae na kiarabu..! Ata kwa wazungu waliowaislam wanaswali kwa kiarabu why??

Elimu ninayo kubwa mno hasa ya duniani na kiasi kuhusu Mungu!
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Wewe naona unaelimu ya madarasa tuuh...! Kwani ukiristu uliletwa Africa kwa kilatini Ila ulipofika ukabadirishwa kwa lugha asilia iweje nyie mkomae na kiarabu..! Ata kwa wazungu waliowaislam wanaswali kwa kiarabu why??

Elimu ninayo kubwa mno hasa ya duniani na kiasi kuhusu Mungu!
Ndio maana ya mungu bado kasome hata hiyo biblia mlitafsiriwa lakini haikuwa kwa lugha ya kiswahili sasa nasisi kiarabu ndio lugha iliyoandika Quran hivo ili kuijua Quran lazima ujue kiarabu kama vile wewe ili uijue sheria lazima ujue kiingereza
 
Duh...
Kweli jambo usilolijua ni kama usiku wa kiza totoro.
SHARIA ingefata haki bila kuwalinda baadhi ya watu dunia hii asingesalia hata mtu mmoja.
Hata wa kupiga jiwe, angeshapigwa mawe kabla.
Ivi kweli kuna binadamu asiye wahi kuzini, au kuiba au kubadili dini au kunanilio, hapa duniani. ?
Ni Malaika au Yesu Kristu tu.

Tujadiliane kwa busara basiii...

Loh...
Hata askofu na mapadri tayari sio?
 
Hujapata hata kapicha kakusindikizia story mkuu kale kapicha wakati kazikwa kasoro kabichwa tu ndio kako exposed
 
Hata askofu na mapadri tayari sio?
Mungu peke yake ndiye mtakatifu.
Kama msomi wa dini nadhani umesoma Mitume na Manabii walivyo wahi kutenda dhambi na walisamewa baada ya kutubu
Nadhani unakumbuka kisa cha cha Nabii Daudi na batsheba mke wa Huria, nadhani unakumbuka Nabii Musa alivyoua Mmisri.
Wengine kama wewe ni msomi wa dini unawajua.
SHARIA isinge wapa fulsa ya kufanya unabii wangesha pigwa mawe.

Wacha unafiki hakuna binadamu mkamilifu.

Labda wewe mwenzetu.
 
Mungu peke yake ndiye mtakatifu.
Kama msomi wa dini nadhani umesoma Mitume na Manabii walivyo wahi kutenda dhambi na walisamewa baada ya kutubu
Nadhani unakumbuka kisa cha cha Nabii Daudi na batsheba mke wa Huria, nadhani unakumbuka Nabii Musa alivyoua Mmisri.
Wengine kama wewe ni msomi wa dini unawajua.
SHARIA isinge wapa fulsa ya kufanya unabii wangesha pigwa mawe.

Wacha unafiki hakuna binadamu mkamilifu.

Labda wewe mwenzetu.
Ni Kweli lkn Musa alikua anawahukumu km huko somalia
 
Ni Kweli lkn Musa alikua anawahukumu km huko somalia
No mkuu, huko Somalia wamehalalisha hukumu hiyo,
Wakati wa Musa SHARIA haikuwepo.
Pia aliyeuawa na Musa hakustahiri adhabu ya kifo hata kama Sharia ingalikuwapo, kwani aligombana tu na ndugu yake Mwisraeli.
Ila ni kweli Musa alijua ametenda kosa, ndo maana alikimbia kukwepa adhabu ya kosa lake.
Akaenda kuchunga ng'ombe uhamishoni.
Alijutia kosa lake akamwomba Mungu amsamene na akasamehewa na akaja kulikomboa kabila lake kwenye utumwa wa Wamisri.
Kwangu mimi
falsafa ya dini napenda ibaki kwenye dini.
Yaani
Ukimkosea Mungu ni Mungu ndiye anayestahiri kukusamehe au kukuadhibu.
Ukimkosea binadamu adhabu au msamaha utolewe na binadamu pia.
Nadharia ya kumkosea Mungu halafu akuadhibu binadamu bado inatia mashaka.
Kwani wakati mwingine Mungu anaona hujamkosea lakini binadamu anakuadhibu.
Au binadamu anakuachia huru wakati Mungu anaona umemkosea.

Ya Kaisari ni vizuri aachiwe Kaisari na ya Mungu, Mungu.

Milele Amina.
 
"apparently the sun sets in a remote isolated muddy pool" (wachache sana watanielewa)
 
Ndio maana ya mungu bado kasome hata hiyo biblia mlitafsiriwa lakini haikuwa kwa lugha ya kiswahili sasa nasisi kiarabu ndio lugha iliyoandika Quran hivo ili kuijua Quran lazima ujue kiarabu kama vile wewe ili uijue sheria lazima ujue kiingereza
Acha ushamba linganisha Quran na biblia, Sheria na issue za Mungu wapi na wapi kwa akili zako ata ujatofautisha kati ya Mungu na mungu wenu..!
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Nakupa mifano kwani yesu aliongea kiswahili au kinakonde kiarabu ndio lugha iliyoteuliwa kuwa lugha ya Quran maana kuna lugha nyingi duniani
 
Hao Al shabab na wanaojiita waislam hata uislam wenyewe hawaufuati. Hakuna sehemu hata moja katika Quran inasema mzinifu auawe. Quran iko wazi kabisa Sura ya 24:2: Mzinifu mwanamke na mzinifu mwanamume, mtandikeni kila mmoja katika wao bakora mia. Wala isikushikeni huruma kwa ajili yao katika hukumu ya Mwenyezi Mungu, ikiwa nyinyi mnamuamini Mwenyezi Mungu na Siku ya Mwisho. Na lishuhudie adhabu yao kundi la Waumini.
Sasa eti kwa kutojua kwao wanasema eti hiyo aya ya kupigwa mawe mzinifu hadi kufa ilisahauliwa kuandikwa. Mwenyezi Mungu atusamehe jamani.
 
SOMALIA: Wapiganaji wa Al Shabaab wamempiga mawe mbele ya hadhara hadi kufa mwanaume mmoja(44) baada ya kupatwa na hatia ya uzinzi.

Cultural level more complex than primitive - barbaric. I would rather be on the side of "asiye na dhambi kati yenu awe wa kwanza kutupa jiwe".
 
Hao Al shabab na wanaojiita waislam hata uislam wenyewe hawaufuati. Hakuna sehemu hata moja katika Quran inasema mzinifu auawe. Quran iko wazi kabisa Sura ya 24:2: Mzinifu mwanamke na mzinifu mwanamume, mtandikeni kila mmoja katika wao bakora mia. Wala isikushikeni huruma kwa ajili yao katika hukumu ya Mwenyezi Mungu, ikiwa nyinyi mnamuamini Mwenyezi Mungu na Siku ya Mwisho. Na lishuhudie adhabu yao kundi la Waumini.
Sasa eti kwa kutojua kwao wanasema eti hiyo aya ya kupigwa mawe mzinifu hadi kufa ilisahauliwa kuandikwa. Mwenyezi Mungu atusamehe jamani.
Mkuu wewe ni muislamu ama dini gani?
Nataka nijue namna ya kwenda na wewe
 
Mkuu wewe ni muislamu ama dini gani?
Nataka nijue namna ya kwenda na wewe
Wewe leta hoja yenye Aya hakuna haja ya kujua mimi ni dini gani. Tunabishana kwa Aya sio blabla hapa.
 
Back
Top Bottom