Al Shabaab bury man neck-deep, stone him to death for adultery

Al Shabaab bury man neck-deep, stone him to death for adultery

Sheria ya kuuwa Mzinifu ni Sahihi lakini pahali ilipotumika ( Somalia) sio sahihi maana jambo hili linatekelezwa chini ya mtawala wa Nchi /Dola ya Kiislam na Sio kutekelezwa na Genge la Wahuni watu ambao ni wajinga hawaujui Uislam wao wanajua Uislam ni kuuwa tu . Hawa jamaa ni watu waovu sana wanaofanya Ufisadi ktk Ardhi
 
Sheria ya kuuwa Mzinifu ni Sahihi lakini pahali ilipotumika ( Somalia) sio sahihi maana jambo hili linatekelezwa chini ya mtawala wa Nchi /Dola ya Kiislam na Sio kutekelezwa na Genge la Wahuni watu ambao ni wajinga hawaujui Uislam wao wanajua Uislam ni kuuwa tu . Hawa jamaa ni watu waovu sana wanaofanya Ufisadi ktk Ardhi
alizini au hakuzini?
 
Hiyo ndo sheria ilivo, kama unaruhusiwa kuoa mpaka wake wa4, na unakutwa na mchepuko tena na mashahidi wa2 wameshudia unafanya tendo (NB: sio kuhadithiwa wala romansi, bali vikojoleo vimeingiliana kbs)!

basi ww hufai kwenye jamii maana unaendekeza ngono zaidi yakitu kingine chochote na ni mzembe wa hali ya juu kbs mpaka ukafumaniwa namna hiyo, mwache tu atangulie mbele ya haki
 
aisee ni nouma, kuna haka kabinti kakizigua hapo tz kananiharibia swaumu yangu ,,..mashabab wabaki huko huko
FB_IMG_1496076189299.jpg
 
Uzinzi ni kifo.........................................
 
Shetani ni shetani tu. Hakuna haki kwa shetani. Kazi ya shetnai ni kuchinja kuiba na kuharibu. Huyu alikuwa akizini peke yake?

 
Wakati mwingine hua najiuliza hawa ni watu au ndo mashetani yenyewe.mnajua shetani huwezi kumuona kwa macho,sasa ni afadhali tukapitisha kua shetani ndo hawa magaidi
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Binafsi uislamu wenyewe huwa unanitatiza nikiwaza imani yao! Mungu wao hana nguvu mpaka asaidiwe kuadhibu watu???

Majini mara watwambie yapo masafi kiukweli ni moja kati imani yenye mshikeli sana, maana imechanganya mema na mabaya.
 
Juzi tu hapa nimeskia wanawake wanaliotoroka huko somalia toka kundi la al shaabab wakismulia jinsi walivyo kuwa wanabakwa na hao jamaa na kufi-rwa humo humo leo wanajifanya kuwapiga watu mawe Et wamezini hii dini ya kinafki sana!
 
Back
Top Bottom