Acha uchochezi kuna magaidi rufiji kama huna cha kuongea humu kaaa kimya nyauu weeKamanda Sirro jifunze adhabu hizi kwa magaidi. Tukiwakamata wa Rufiji tutumie adhabu hii ni nzuri sana
Unapitisha wewe kwa kuwa huna elimu ya akhera unachojua wewe ni kula na kulala tu hujui aliyekuumba na aliyekuleta duniani na alikuwa anataka ufanye nini baki na ujinga wako mpaka utakapoingia kaburiniWakati mwingine hua najiuliza hawa ni watu au ndo mashetani yenyewe.mnajua shetani huwezi kumuona kwa macho,sasa ni afadhali tukapitisha kua shetani ndo hawa magaidi
Inakutatiza maana huijui bado upo gizani isome kisha utajua kwa nini kuna hukumu kama hizi na lengo ni nini?Binafsi uislamu wenyewe huwa unanitatiza nikiwaza imani yao! Mungu wao hana nguvu mpaka asaidiwe kuadhibu watu???
Majini mara watwambie yapo masafi kiukweli ni moja kati imani yenye mshikeli sana, maana imechanganya mema na mabaya.
Utaitaka siku utakapokuwa haupo duniani maana duniani unataka raha tu hutaki kujua shida na mitihani mingine ili umjue aliyekuumbaDini hii mimi wala.... Staki kuisikia
Shetani mwingine ni wewe.wasalimie SomaliaUnapitisha wewe kwa kuwa huna elimu ya akhera unachojua wewe ni kula na kulala tu hujui aliyekuumba na aliyekuleta duniani na alikuwa anataka ufanye nini baki na ujinga wako mpaka utakapoingia kaburini
Mimi ni nyau mtoto wewe ni paka shume shogaAcha uchochezi kuna magaidi rufiji kama huna cha kuongea humu kaaa kimya nyauu wee
Mmekaa kujenga chuki tu na watz wenzenu kuna ugaidi Tanzania nani kakwambia kazi kuharibu mada kuleta ushuzi wenu humu baada ya kula makitimoto yanawaletea chuki na dharau hamjui mnachoongeaMimi ni nyau mtoto wewe ni paka shume shoga
Mpuuzi wewe unamjua shetani kasome uelimike ujue shetani ni nani baki na ujinga huo hadi siku Israel atakapotoa roho yako ndio utajuaShetani mwingine ni wewe.wasalimie Somalia
swadakta kaka gaidiMmekaa kujenga chuki tu na watz wenzenu kuna ugaidi Tanzania nani kakwambia kazi kuharibu mada kuleta ushuzi wenu humu baada ya kula makitimoto yanawaletea chuki na dharau hamjui mnachoongea
Sasa Israel ndo nani?yani wewe jinga kubwa namba1 east africa.hakuna mtindio wa ubongo kama wakoMpuuzi wewe unamjua shetani kasome uelimike ujue shetani ni nani baki na ujinga huo hadi siku Israel atakapotoa roho yako ndio utajua
Ndio maana nakuambia kasome upo gizani humjui hata Israel malaika wa mungu kazi yake kubwa kutoa roho za wanadamu msubiri atakuja siku utakapoaaga dunia ndio utajua but it will be too late Majuto mjukuu tafuta elimu umjue muumba wako acha kubwabwaja humu Kelby wahad weweSasa Israel ndo nani?yani wewe jinga kubwa namba1 east africa.hakuna mtindio wa ubongo kama wako
Gaidi wewe mwenye chuki rohoni mwako mwenye kuleta uchochezi nchiniswadakta kaka gaidi
Wewe ni aina ya punguani.umekalilishwa dini ukaamini ujinga huo %100 bila hata kujifikirisha,usemayo yote hakuna hata moja unaweza leta uthibitisho,ni ujinga umekujaa huna faida hata kidogo zaidi ya kujaza dunia tu inabanana.sitaki kuendelea kuongea na mtu alieshikiwa akili.hujielewiNdio maana nakuambia kasome upo gizani humjui hata Israel malaika wa mungu kazi yake kubwa kutoa roho za wanadamu msubiri atakuja siku utakapoaaga dunia ndio utajua but it will be too late Majuto mjukuu tafuta elimu umjue muumba wako acha kubwabwaja humu Kelby wahad wewe