Al badil haijatoa majibu hadi sasa, wanaohusishwa kupigwa risasi Lissu ni siasa?

Manelezu

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
1,510
2,000
Kulingana na imani ya dini ya kiislam Al Badil husomwa na madhara huwapata wahusika wa tukio fulani. Mh. Paul Makonda amekuwa akituhumiwa kwenye mitandao ya kijamii bila ushahidi kama muhusika.

Hadi sasa hatuoni matokeo ya Al Badil, je ilikuwa siasa?
 

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,846
2,000
Al badil ilizuiwa kufanyika kwani kuna iliyofanyika umesema wanazusha ni flani

Maana yake hausiki kama ni uzushi
 

Zinduna

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
2,380
1,500
Kama hujui kwa taarifa yako kinachomtesa Mrema hadi sasa ni ile Hallal Badr aliyosomewa na waislamu wa Mwembechai.
Kama ilisomwa kweli subiri majibu yake mubashara
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,424
2,000
albadir imeanza kufanya kazi yake hujaskia kauli ya serikali kutaka kumtibu lissu? Na ile ya jaji? Ngoja utaskia mengi yakitokea ikiwa ni matokea ya dua mbaya au malaana yakiwapata
 

myoyambendi

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
92,645
2,000
Kulingana na imani ya dini ya kiislam Al Badil husomwa na madhara huwapata wahusika wa tukio fulani. Mh. Paul Makonda amekuwa akituhumiwa kwenye mitandao ya kijamii bila ushahidi kama muhusika.

Hadi sasa hatuoni matokeo ya Al Badil, je ilikuwa siasa?
sio imani ya kiislam....badili kwanza hilo
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
12,682
2,000
Kulingana na imani ya dini ya kiislam Al Badil husomwa na madhara huwapata wahusika wa tukio fulani. Mh. Paul Makonda amekuwa akituhumiwa kwenye mitandao ya kijamii bila ushahidi kama muhusika.

Hadi sasa hatuoni matokeo ya Al Badil, je ilikuwa siasa?
Kwani kwa uzoefu wako huwa ianchukua muda gani madhara kuonekana?
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,423
2,000
Ilikua ni upuuzi watu na heshima zao kukaa na kupost fb eti wanaingoja al badir ifanye kazi, kazi ambayo ilitakiwa ifanywe na askari.

Ingekua uchawi ni dawa, Zito Kabwe anayetamba kila siku kua akitaka kukamatwa watu wataona ziwa yasingekua yanamkuta.

Sisi kama Taifa nguvu zetu tumeelekeza mno katika uwezo usioonekana na hatuna uhakika nao.

Hata hivyo, Sijamaanisha askari wako sawa. Namba na aina ya gari iliyotajwa wangeanza kwa kufuatilia umiliki, mmiliki aseme siku ya tukio gari lilikua na nani clues zingepatikana.

Lakini nikashangaa akina Malisa wakakazana kuhimiza al Badir na siyo utendaji wenye weledi.

Kama Taifa kuna sehemu tumeyumba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom