Akina dada waliokeketwa.Kufika kileleni ni kazi mno!!!


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Hvi majuzi nilikuwa safari kule Kilosa, kwabahati nikakutana na dada mmoja wa kule Musoma. akanikubali na tukaenda kunako kuanza shughuli pevu. Pamoja na ujanja wangu wote, yule dada nilihangaika naye uwanjani mpaka mimi mwenye nikachemsha..hafiki kileleni kabisa...Baada ya kumchunguza kwa umakini ingawa mwenyewe alikuwa hataki nikagundua kuwa alikeketwa...yaani kuna kiungo muhimu kilinyofolewa mahali pake..
Je hii inaweza ikawa ndio sababu sikuweza kmfikisha kileleni? Naomba michango yenu wanaJF...
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
nilipomeleza ukweli kuwa nimegundua tatizo lake alihuzunika sana. akaonekana kuwalaumu waliomfanyia hivyo. tufane nini ili tuwakomboe hao ambao hawajafanyiwa hivyo?
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
mbona umeichomeka huku...???
kuna wakurya humu labda watatupa mwangaza wanawafikishaje wake zao...kwa wale waliooa kabila lao...
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
nilipomeleza ukweli kuwa nimegundua tatizo lake alihuzunika sana. akaonekana kuwalaumu waliomfanyia hivyo. tufane nini ili tuwakomboe hao ambao hawajafanyiwa hivyo?
ningekuwa mie nikijua nimefanyiwa hivyo...siendi na mwanaume mahali kufanya hayo mambo,kwa nini kujidhalilisha na kukumbukia maumivu???
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
ningekuwa mie nikijua nimefanyiwa hivyo...siendi na mwanaume mahali kufanya hayo mambo,kwa nini kujidhalilisha na kukumbukia maumivu???
kweli, lakin inaonekanaalifanyiwa hivyo akiwa bado mdogo sana. nadhani hata hao wakurya wanaowaoa hawawafikishi kileleni, wanachofanya ni kujiridhisha tu wenyewe...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
ningekuwa mie nikijua nimefanyiwa hivyo...siendi na mwanaume mahali kufanya hayo mambo,kwa nini kujidhalilisha na kukumbukia maumivu???
Usiseme siendi na mwanaume..labda useme huendi na mwanaume "CHASAKA", hapo wachaga wananielewa, yaani mwanaume ambaye ni wa kabila la mbali na mila hiyo....wale wenyeji wa huko wanaona kawaida maana wa huko wote wamelengetwa!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Usiseme siendi na mwanaume..labda useme huendi na mwanaume "CHASAKA", hapo wachaga wananielewa, yaani mwanaume ambaye ni wa kabila la mbali na mila hiyo....wale wenyeji wa huko wanaona kawaida maana wa huko wote wamelengetwa!
hapo umenena ila hiyo siyo dawa...labda hawa ambao bao tuwasaidie wasifanyiwe hivyo..
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Kwa kweli ishu ya kukeketwa ni noma mi mwenyewe nilikua na demu aliyekeketwa kwa kweli ni noma kwenye mechi hana hisia kabisa na hata umshikeshike vp hisia zake ni za mbali sana na ni mtu mwenye huzuni sana kwani hunieleza kuwa ananipenda sana ila hawezi kuniridhisha kwenye malovee kwani wakati wa tendo kuwa hajisikii raha sana
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
Kwa kweli ishu ya kukeketwa ni noma mi mwenyewe nilikua na demu aliyekeketwa kwa kweli ni noma kwenye mechi hana hisia kabisa na hata umshikeshike vp hisia zake ni za mbali sana na ni mtu mwenye huzuni sana kwani hunieleza kuwa ananipenda sana ila hawezi kuniridhisha kwenye malovee kwani wakati wa tendo kuwa hajisikii raha sana
hawezi kukuridhisha au wewe ndio huwezi kumridhisha?:embarrassed:
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,713
Likes
493
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,713 493 180
Hvi majuzi nilikuwa safari kule Kilosa, kwabahati nikakutana na dada mmoja wa kule Musoma. akanikubali na tukaenda kunako kuanza shughuli pevu. Pamoja na ujanja wangu wote, yule dada nilihangaika naye uwanjani mpaka mimi mwenye nikachemsha..hafiki kileleni kabisa...Baada ya kumchunguza kwa umakini ingawa mwenyewe alikuwa hataki nikagundua kuwa alikeketwa...yaani kuna kiungo muhimu kilinyofolewa mahali pake.. Je hii inaweza ikawa ndio sababu sikuweza kmfikisha kileleni? Naomba michango yenu wanaJF...
Kukeketwa sio sababu. Tatizo ni maandalizi
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Kama ni hivyo kwa kweli hao wanaowatendea hicho kitendo wanafanya ukatili wa hali ya juu.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kukeketwa sio sababu. Tatizo ni maandalizi
hata umuandae kwa muda gani...hana hamu kwa kweli ya mapenzi. yaani nilijitahidi kutumia kila style lakini Duuuh, haikufua dafu..
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Bado utaalamu wako katika majambo hayo ni hafifu. Rudi darasani tena ukapate mbinu mpya.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Hvi majuzi nilikuwa safari kule Kilosa, kwabahati nikakutana na dada mmoja wa kule Musoma. akanikubali na tukaenda kunako kuanza shughuli pevu. Pamoja na ujanja wangu wote, yule dada nilihangaika naye uwanjani mpaka mimi mwenye nikachemsha..hafiki kileleni kabisa...Baada ya kumchunguza kwa umakini ingawa mwenyewe alikuwa hataki nikagundua kuwa alikeketwa...yaani kuna kiungo muhimu kilinyofolewa mahali pake..
Je hii inaweza ikawa ndio sababu sikuweza kmfikisha kileleni? Naomba michango yenu wanaJF...
hebu tupe namba yake tumpigie tumulize kama kazi unaijua au ulikuwa unashindilia nguzo ya tanesco isiangushwe na radi?!. Nikitoa mawazo nitakuwa sijamtendea haki huyo unayemwita wa musoma.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Kama ni hivyo kwa kweli hao wanaowatendea hicho kitendo wanafanya ukatili wa hali ya juu.
wanawafanyia unyama wa hali ya juu kabisa. yaani ningekuwa rais kule mara pasingekalika kwa sasa maana wanaendelea kuwakeketa kwa kwenda mbele tena mbele ya ofisi za serikali wakati mwingine na hii hufuatliwa na maandamano makubwa, mtaani
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Unaweza kupiga dakika 30 kwa mtu aliyekeketwa wala asistuke akawa anakuangalia tu
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hebu tupe namba yake tumpigie tumulize kama kazi unaijua au ulikuwa unashindilia nguzo ya tanesco isiangushwe na radi?!. Nikitoa mawazo nitakuwa sijamtendea haki huyo unayemwita wa musoma.
hapo ndio kuna ugumu, nikupe namba ya simu.....
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Bado utaalamu wako katika majambo hayo ni hafifu. Rudi darasani tena ukapate mbinu mpya.
KTK hayo mambo mimi ni professional, sihitaji tena kwenda class
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796