Akina dada wadogo kiumri lakini matiti yamelala.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada wadogo kiumri lakini matiti yamelala..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Jan 21, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nina shangaa siku hizi. utakuta ka-binti kadogo na bado kanasoma shule ya msingi lakini matiti yamelala. nikiangalia zamani, ulikuwa unakuta msichana kesha maliza darasa la saba miaka mitano iliyopita lkini ukicheck chuchu!....weeeee! bado zimesimama wima na siyo kwa nguvu za pushers!!hivi hii inasabababishwa na nini na imekaaje?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hii hali inachangiwa na nini? naamini siyo vitendo vya ngono...nawasilisha!!!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni maumbile na lishe za siku hizi, lakini ni kama vile una chembe za UKWARE kwa mbaali. Hii ni kutokana na moja ya sentensi zako ktk kutuelezea hili.
     
  4. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mambo ya dot com ushasema zamani wkt huo hakukuwa na mafataki wanaonyonya chuchu za mabinti
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo kumbe kuna kamchezo kanafanwa na mafataki
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Ni suala la kibiologia wala si ngono kama wengi wanavyofikiri!
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mafataki wengi full stop
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Miili tu!Kwani we maziwa yao yalale..yakae au yasimame yanakuhusu nini?
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aloooooo..kwani we huoni umuhimu wahiyo kitu kusimama!!!?
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,709
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kanafanywa na watu wenye "Mtego wa Noti"
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    hayakuumbwa kwa ajili ya show off bali kwa ajili ya kunyonyesha watoto wachanga,shida iko wapi hata kama yako kwenye miguu???
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo baiolojia imekuja siku hizi zamani haikuwepo!!! :A S 39:
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuache utani, kusimama muhimu!!!:amen:
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    hata kwenye miguuu?!!! hii sasa kali. lak mi nazunumzia vile vitoto ambavyo hata havijanyonyeha kwa walionyonyesha sna tabu nao
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umeona eehhh!! kusimama muhimu bwana
     
  16. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio tusichangie?
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    ndo hendeli ya kuwashia mtambo nini?, usiendekeze, ukiendekeza mika 30 jela inakuita.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mnaniboa na mada zenu za ajabu ajabu!Embu jadilini vitu vingine!Maziwa ya watoto wadogo wewe inakuhusu nini kama sio FATAKI?Acha wa umri wake ambao hata kama kuna kuolewa ndo watahusika wayaongelee!Shangaa ya wakubwa wenzako acha uFATAKI!!Mtu mzima hovyoo!
     
  19. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maumbile, vyakula na pia kunyonyesha mabundi muda mwingi.
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy uko mkali zaidi ya hata pilipili...tuazungumzia kitu kinachosababisha yaonekane yamelala na wakati hawajanyonyesha hata mtoto mmoja
     
Loading...