Akina dada hii imekaaje?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,695
Likes
2,625
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,695 2,625 280
Ukiwa na mahusiano na mapya je hayo mahusiano uanza vipi? wakati kwa vyovyote vile lazima unakuwa na mhusiano ya mwanzo??Japo silazima yawezekana huna lakini waliowengi mnakuwa nao Unazanz vipi??au unakuwa umecheat??
Je wale wazamani huwa mnawatupa mojakwamoja?au pale mkikutana kwenye kumi na nane zetu lazima mpige tukio??
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Brazakiiza,kwa upande wangu huwa naclear mahusiano ya nyuma kabla ya kuanza mapya. Lakini kwa nini unaulizia wadada tu?nyie wakaka huwa inakuwaje?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,695
Likes
2,625
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,695 2,625 280
Brazakiiza,kwa upande wangu huwa naclear mahusiano ya nyuma kabla ya kuanza mapya. Lakini kwa nini unaulizia wadada tu?nyie wakaka huwa inakuwaje?
Subiri hapo hapo wanakuja kukupa jibu niliwaacha hapooo nyuma wanakuja!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Brazakiiza,kwa upande wangu huwa naclear mahusiano ya nyuma kabla ya kuanza mapya. Lakini kwa nini unaulizia wadada tu?nyie wakaka huwa inakuwaje?
Usishangae daughter, si mambo ya mfume dume mabaya yote huelekezwa kwa wanawake, au umesahau? vumilia tu ukisema sana utaambiwa kuwa wewe ni mwanasheria bure ukaja kukosa mume
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,731
Likes
64
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,731 64 145
Usishangae daughter, si mambo ya mfume dume mabaya yote huelekezwa kwa wanawake, au umesahau? vumilia tu ukisema sana utaambiwa kuwa wewe ni mwanasheria bure ukaja kukosa mume
Aiseeeeee kumbe maduu wanasheria hawafai eenh?
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Wadada kazi mnayo mwaka huu, si kwa CCM tu.......lazima nanyie mjivue magamba kujiandaa kujibu maswali jamvini maana haipiti siku..'oh..kwa akina dada...
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,346
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,346 280
Usishangae daughter, si mambo ya mfume dume mabaya yote huelekezwa kwa wanawake, au umesahau? vumilia tu ukisema sana utaambiwa kuwa wewe ni mwanasheria bure ukaja kukosa mume
hapo nilipobold.....ndio pananiwekea kikomo cha kuchangia hii thread......
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,285
Likes
1,341
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,285 1,341 280
Lakini wewe, wengine wanakuwa wametoka kwenye kuachwa hivyo huwa singo, wengine kama mimi nilivyoona moyo wangu umeanza kuonyesha dalili za kukubaliana na request za mpya ndio hapo nilipoanza kamchakato kakumdelete wa zamani, kwa hiyo mapaka nakubaliana na mpya huku kwa zamani nilikuwa nimeshaklia. Ila nao cheaters wapo.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Brazakiiza,kwa upande wangu huwa naclear mahusiano ya nyuma kabla ya kuanza mapya. Lakini kwa nini unaulizia wadada tu?nyie wakaka huwa inakuwaje?
Umeongea kama ni kitu ambacho bado kinaendelea Umeshaclear relations ngapi?
Bado unaendelea kuclear?
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Umeongea kama ni kitu ambacho bado kinaendelea Umeshaclear relations ngapi?
Bado unaendelea kuclear?
Yah its a continuous process,bado ntaendelea kuclear tu mpaka day love itaanza kulead the way
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
asikwambie mtu penzi jipya ni tamu...................ni kucheat tu huo ndo ukweli wenyewe
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Brazakiiza,kwa upande wangu huwa naclear mahusiano ya nyuma kabla ya kuanza mapya. Lakini kwa nini unaulizia wadada tu?nyie wakaka huwa inakuwaje?
in blue, tunaacha na kusahau...
tuna establish new relationship tukiwa single, wewe una uzoefu upi kwenye hili???
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,975