Akina dada budi wabadilike kwa hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada budi wabadilike kwa hili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jmnamba, Apr 3, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akili ya kudhani kuwa wanaume wanaume almost sote twapenda ama kuvutiwa na wanawake weupe! Urembo uliopewa Mungu hajakosea haileti maana kutumia mkorogo nk ili kubadilisha rangi ya ngozi yako! Sijui kama huwa yanaangaliwa madhara kwanza ama uzuri kwanza... Siku hizi imeingia hadi alie na weupe kidogo anajazia awe mzungu kabisa! Haipendezi kabisa. Tunawacheka moyoni wanaofanya hivyo hii tabia haipendezi.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...kuna wale wenzetu wanatoa ng'ombe nyingi sana kwa wanawake kama hao...labda wanachangia...tehe!..
    ila sio ishu...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    e e....haya tena....ndo kumeshakucha hivyo....
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dah wanawake wanaojichubua wanapoteza sana uhalisia wao
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pamekucha na uelimishaji wa wanajamii umeanza
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Tabia hii ni ushamba na kujinyanyapaa, huwezi acha rangi yako ya asili yenye kila kitu na kuingia gharama kwa rangi bandia na yenye madhara. Wenye ngozi nyeusi laiti kama wangekuwa wanajua kuwa rangi nyeupe ni yenye matatizo na inayohitaji uangalizi wa hali ya juu wasingejaribu kuharibu asili yao, nawapa pole waathirika wa mawazo mgando hayo.
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umenena vema. Tabia hii naichukia sana!
     
Loading...