• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Akili za Mkopo

Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,754
Points
2,000
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,754 2,000
*Maisha sio poa kabisa Jamaa yangu amemaliza kuandika kitabu kuhusu mbinu za kupata pesa. Sasa anatafuta pesa kwa ajili ya kuchapisha kitabu hicho.*

*Ameniomba pesa nimemwambia asome kitabu alichoandika.*

```Akili za Mkopo```
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,472
Points
2,000
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,472 2,000
umefanya vizuri, hata mm nashangaaga mtu asiye na kiwanda anamshauri mwenye kiwanda namna ya kufungua kiwanda...hahahaa!!!. aanze yeye kwanza alafu wengine wafuate
 
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
2,084
Points
2,000
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
2,084 2,000
Kuna cku nmepanda basi Morogoro kuja Dar, mara jamaa akaibuka anauza vitabu vinahusu kilimo na biashara jamaa ameandika mwenyewe, nkamuuliza ushawah kulima? Ushawah kufanya biashara?

akaanza ooh ndio nmetoka chuo cjawah nimefanya tu research, nkamuambia haya poa
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
2,057
Points
2,000
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
2,057 2,000
Fata maneno yangu sio matendo yangu!
 
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
1,227
Points
1,500
Amon Mtekateka

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
1,227 1,500
*Maisha sio poa kabisa Jamaa yangu amemaliza kuandika kitabu kuhusu mbinu za kupata pesa. Sasa anatafuta pesa kwa ajili ya kuchapisha kitabu hicho.*

*Ameniomba pesa nimemwambia asome kitabu alichoandika.*

```Akili za Mkopo```
:D:D:D:D
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
11,294
Points
2,000
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
11,294 2,000
*Maisha sio poa kabisa Jamaa yangu amemaliza kuandika kitabu kuhusu mbinu za kupata pesa. Sasa anatafuta pesa kwa ajili ya kuchapisha kitabu hicho.*

*Ameniomba pesa nimemwambia asome kitabu alichoandika.*

```Akili za Mkopo```
 

Forum statistics

Threads 1,402,694
Members 530,969
Posts 34,402,487
Top