Akili za kuambiwa changanya na zako

Akili za kuambiwa changanya na zako

Panctuality

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2019
Posts
1,155
Reaction score
1,742
Katika Uchaguzi Mkuu wa Tanzania wa mwaka 2025, vyama vya siasa 18 vimehusika katika mchakato wa uteuzi wa wagombea wa nafasi ya Rais na Makamu wa Rais. Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetangaza kuwa vyama hivi vimewasilisha majina ya wanachama 36 kugombea nafasi hizo .

Vyama vya Siasa Vinavyoshiriki Uchaguzi Mkuu 2025

Vyama 18 vilivyoshiriki uchaguzi huu ni:

1. Chama Cha Mapinduzi (CCM)


2. National Reconstruction Alliance (NRA)


3. Alliance for African Farmers Party (AAFP)


4. National League for Democracy (NLD)


5. Chama cha Makini (MAKINI)


6. United People's Democratic Party (UPDP)


7. Tanzania Democratic Alliance (TADEA)


8. Union for Multiparty Democracy (UMD)


9. Tanzania Labour Party (TLP)


10. Chama cha Kijamii (CCK)


11. Chama cha Ukombozi wa Umma (CHAUMMA)


12. Democratic Party (DP)


13. Sauti ya Umma (SAU)


14. Chama cha Wananchi (CUF)


15. Alliance for Democratic Change (ADC)


16. United Democratic Party (UDP)


17. National Convention for Construction and Reform – Mageuzi (NCCR-MAGEUZI)


18. Alliance for Change and Transparency (ACT - WAZALENDO)
 
Katika Uchaguzi Mkuu wa Tanzania wa mwaka 2025, vyama vya siasa 18 vimehusika katika mchakato wa uteuzi wa wagombea wa nafasi ya Rais na Makamu wa Rais. Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetangaza kuwa vyama hivi vimewasilisha majina ya wanachama 36 kugombea nafasi hizo .

Vyama vya Siasa Vinavyoshiriki Uchaguzi Mkuu 2025

Vyama 18 vilivyoshiriki uchaguzi huu ni:

1. Chama Cha Mapinduzi (CCM)


2. National Reconstruction Alliance (NRA)


3. Alliance for African Farmers Party (AAFP)


4. National League for Democracy (NLD)


5. Chama cha Makini (MAKINI)


6. United People's Democratic Party (UPDP)


7. Tanzania Democratic Alliance (TADEA)


8. Union for Multiparty Democracy (UMD)


9. Tanzania Labour Party (TLP)


10. Chama cha Kijamii (CCK)


11. Chama cha Ukombozi wa Umma (CHAUMMA)


12. Democratic Party (DP)


13. Sauti ya Umma (SAU)


14. Chama cha Wananchi (CUF)


15. Alliance for Democratic Change (ADC)


16. United Democratic Party (UDP)


17. National Convention for Construction and Reform – Mageuzi (NCCR-MAGEUZI)


18. Alliance for Change and Transparency (ACT - WAZALENDO)
Malizia mada yako ... it is hanging. Haijulikani ni taarifa ama ni nini
 
Back
Top Bottom