Akili KumKichwa....

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,589
1,500
Nyumba ya Juma na mkewe Siwema ilivamiwa
na majambaz,baada ya kuiba yakapanga
kuwaua wote,ila kabla ya kuua, yaliamua
kuwauliza maswal:
JAMBAZI:"we mwanamke unaitwa nan?"
SIWEMA:"Mm naitwa Siwema"
JAMBAZI:"Ww umesalimika maana jina lako
linafanana na jina la mama yangu"
"Ehee!..na ww mwanaume unaitwa nan?"
JUMA:"mm naitwa Juma ila kazini wananiitaga
Siwema"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom