Ajira za wabunge wa CCM Same kuota mbawa kabla ya 2015. Jionee matukio katika picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za wabunge wa CCM Same kuota mbawa kabla ya 2015. Jionee matukio katika picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, Jun 15, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAM_1121.JPG SAM_1224.JPG SAM_1252.JPG SAM_1220.JPG DSC08504.JPG DSC00665.JPG DSC00663.JPG DSC00644.JPG DSC08318.JPG

    Kile kisicho aminika kwa CCM sasa kipo wazi baada ya jamii ya wapare same magharibi kujitokeza kwawingi kwenye mikutano ya kufungua ofisi za CHADEMA Same.

    Hasa ule uliofanyika Kata ya makanya na wazee kutamka wenyewe kuwa hawaihitaji tena CCM na mbunge wake David Matayo kwani amekuwa mtu asiye na mipango hasa ya maendeleo kwani tangu wampe ubunge hawaoni chochote alichofanya zaidi ya kuwadanganya kuwa yeye ndiye anaye waletea mahindi ya msaada.

    Wazee zaidi ya 200 walifika ofisi ya CHADEMA Kata ya makanya siku moja baada ya mkutano kujiandikisha ili wapewe kadi za CHADEMA NA wengi walirudisha kadi za CCM. Huu ni mwanzo tu katika kuhakikisha kuwa tunaikomboa same.Kwamatukio zaidi wasiliana na 0752225501
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana Makamanda, bila shaka hizi salam zitakuwa zimewafikia matayo na nape... Kazi nzuri!!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wapare wameshaingia kwenye rekodi ya mabadiliko tanzania.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wapare huwa ni wagumu sana kuelewa somo. Iwapo nao wamebadilika ni dalili nzuri kwamba ukombozi wa taifa hili uko njiani.
     
  5. Z

    Zabushir Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2NAISUBIRIA m4c KWA HAMU MANA wananchi tumechoka
     
  6. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 910
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Safi sana,harakati hizi ziendelee maeneo mengi zaidi ya Tanzania hasa hasa vijijini ili jina la CCM libaki historia mioyoni mwa watanzania.Freedom is coming soon.
     
  7. s

    simon james JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kada wa ccm aliwah kusema sijui hii mikutano ya chadema same wanaifanyia wapi. hebu sasa ojionee mwenyewe
     
  8. Z

    Zabushir Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda same tulikuwa nyuma lakini sasa hatukubali,tutaisapoti harakati yoyote yenye nia na mpango nasi.welcome M4C
     
  9. s

    simon james JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa tunaweka mipanfo ili m4c ije rasmi same, wana ccm mjue tulikuwa tuna bp ila sasa tutawapigia mpaka kieleweke
     
  10. D

    Determine JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kamanda anakula jalamba kumng'oa Matayo David, nimesoma naye Chuo kikuu ni kamanda wa ukweli.
     
  11. s

    sambamba Senior Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God bless tz & pplz power lazima wang'oke magamba
     
  12. s

    simon james JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz power lazima ichukue jimbo la same
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,736
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. E

    EmeraldEme Senior Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana, tuko pamoja makamanda mpaka kielweke, mkiwa mnapandisha Suji mniambie aisee, na Gonjanza na Tae
     
  15. mashami

    mashami Senior Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari njema izi mchana huu....m4c itawaumbua!
     
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama wapare wamebadilika basi, njia nyeupe
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Wabunge tumieni vizuri pesa/posho za kikao hiki cha budget, you never know!!
     
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Prof Mg ameanza kutengeneza mabomba ya maji, huku dar, haitaji tena kuja huko. Hata kazi ya utangazaji TBC anaweza, Tafuteni mbinge wenu wa CDM.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,029
    Likes Received: 8,478
    Trophy Points: 280
    Kweli mapinduzi yamekaribia.
     
  20. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana wapare watani wangu wa jadi' kip it up.
     
Loading...