Ajira portal mbona situmiwi message ya ku access email yangu?

Ajira portal mbona situmiwi message ya ku access email yangu?

Lugano Edom

Senior Member
Joined
Dec 2, 2021
Posts
161
Reaction score
298
Mbona situmiwi message ya ku access email yangu? Shida iko wapi adimini..... 😭
 
Kuitwa senior member na kuitwa jf expert member kuna tofauti gani
"JF member" na "senior member" ni maneno yanayotumika sana katika muktadha wa majadiliano ya mtandaoni, haswa kwenye jukwaa la JamiiForums (JF). Hapa kuna tofauti kuu kati ya hizo mbili:

* JF Member:
* Hii ni neno la jumla linalorejelea mtu yeyote aliyesajiliwa na anayeshiriki kwenye JamiiForums.
* Ni hadhi ya kawaida kwa kila mwanachama anayejiunga na jukwaa.
* Senior Member:
* Hii ni hadhi ya juu zaidi inayotolewa kwa wanachama ambao wamekuwa wakishiriki kikamilifu na kwa muda mrefu kwenye JamiiForums.
* Mara nyingi, hadhi hii huonyesha uzoefu, uaminifu, na mchango mkubwa wa mwanachama kwenye jukwaa.
* Mara nyingi hadhi hii huja na heshima zaidi kutoka kwa wanajamii wengine.

Kwa kifupi, "JF member" ni mwanachama wa kawaida, wakati "senior member" ni mwanachama mwenye uzoefu na mchango mkubwa zaidi kwenye jukwaa.
 
Back
Top Bottom