Ajira mpaka kuwa na cheti Cha Covid-19

Ajira mpaka kuwa na cheti Cha Covid-19

Hi wakuu, hivi ni kweli kwamba ukitaka kuajiriwa kwenye mashirika na makampuni ya kimataifa, lazima utatakiwa kuonyesha cheti Cha Covid-19?

Kama ni kweli, unaweza kukosa kazi kwenye hizo UN agencies, na mashirika na kampuni za kimataifa kisa huna cheti Cha chanjo ya Covid-19.

Karibu

Mkuu Ni kweli,Kama unataka ajira kwenye shirika la kimataifa ni lazima uwe umechanja.Hii ni kwa sababu mashirika ya kimataifa yote ni institutions za NWO,na C-19 ni ajenda ya NWO for depopulation.It is as simple as that.
 
Hivi hii corona yao ina nini hasa mpaka watu tulazimishwe kiasi kwa upumbavu ni bora Putin awanyooshe tu mashetani hawa
Yaani mtu una lazimishwa kukubali upumbavu wao naona ulikuwa umetulia tena umerudi dah
 
Mkuu Ni kweli,Kama unataka ajira kwenye shirika la kimataifa ni lazima uwe umechanja.Hii ni kwa sababu mashirika ya kimataifa yote ni institutions za NWO,na C-19 ni ajenda ya NWO for depopulation.It is as simple as that.
Hizo ni illusion tu..depopulation ni conspiracy theory.

#MaendeleoHayanaChama
 
Inahitaji mtu mlio elewana sana ila kuna kipindi machali wa UVCCM ya magu waliniambiaga niwape laki 6 wanipe vya famili bila ku choma sema sikuona ulazima maana sikuwa na mpango wa kutoka nje ya nchi
Kwani veti wanatoa Tena vijana wa uvccm wanataka wakupige SI wanatoa kwenye vituo vilivyoruhusiwa vya chanjo hospitali baadhi Sasa nesi Nampa elfu 30 tu ananipa
 
UN ni lazima Kaz mojawapo ya UN ni kutatua changamotomo mbalimbali zinazoikumba Dunia na unajua kabisa COVID-19 ni janga la Dunia nzima kwanin wakuajili wakati ujachanja Yan UN wao tena wawe chanzo Cha kueneza COVID-19 apo lazima tu uchanje
Noma sana
 
Hulazimishwi ila ni moja ya kigezo mtumishi upate chanjo husika kama huna tatizo la Kiafya (proven) la kufanya usipate chanjo.Kwa faida yako na kuwalinda wengine.

Simply Mashirika ya Kimataifa ni sehemu ya kuwa na reasoning tu, kama unaona hatari chanjo utahamasishaje mwingine achanje?
Mashirika Kama IRC, Save the children, EAC, na other international agencies Ni lazima kwa hapa bongo au Ni kwa watu ambao kazi zao zinawafanya wasafiri
 
M

Mashirika mengi ya kimataifa wanataka proof of Covid 19 vaccination so ni muhimu uwe na hiyo proof unapoenda kwenye interview au unapopeleka maombi yako
VIP kampuni za kimataifa ambazo zipo hapa Bongo?
 
Usidanganye watu wewe, watu wengi wanapata injuries na kufa,kama umeingizwa mkenge wewe.Mimi nina mtoti ambaye yupo permanently disabled baada ya kupata chanjo.Najua watu wengine ambao wamekufa na wengine disabled baada ya kupata the C-19.The jab is simply too dangerous.

Halafu mind you response zina tofautiana,but injuries or death can happen at any time between 0 to 3 or 4 years plus.Kwa hiyo kama hujapata injury au hujafa,do not console yourself,danger IPO bado.
Duu unaniogopesha na nlkuwa na plan ya kuchanja
 
Kwani veti wanatoa Tena vijana wa uvccm wanataka wakupige SI wanatoa kwenye vituo vilivyoruhusiwa vya chanjo hospitali baadhi Sasa nesi Nampa elfu 30 tu ananipa
Mkuu mpk upate wa kukuamini alafu mazingiza ya town kucheza huo mchezo ni ngumu kumpata wa kukusaidia
 
Chonjo zote zina madhara,ila yeye amekuwa disabled kabisa baada ya kupata jab ya C-19, mwezi mmoja baada ya jab.

Kwanza alipata stroke ambayo ni dalili moja wapo ya C-19 Vaccine.Than Myocarditis ambayo pia ni dalili ya C-19 Vaccine damage.At one time madaktari walituambia ana blood clots,ingawa walikuwa wanajiuma una sana,lakini it was true.Blood clots ni dalili nyingine ya damage by the C-19 jab .Stroke ndiyo iliyommaliza kabisa.Kitu kingine ambacho kinamsumbua sana sasa hivi ni ganzi,ambayo nayo ni dalili nyingine ya damage by C-19 Vaccines!

Mwanzoni madaktari walituambia viungo vyake ni kama vinafeli,it was very frightening seeing my son dying,lakini he picked up and miraculously he is still alive.

Nilimuonya asichanje kwa kuwa najua ubaya wa C-19 so called Vaccines,na nilikuwa nimerithika aache kazi bora tu abaki salama.Akaniambia Baba usisikilize habari za mitandaoni C-19 ni safe.Sikuwa na jinsi Ila kumuacha.There he is now,disabled na kazi aliyokuwa anaitetea haipo tena.Inauma sana.

Nimeamini kweli, asiyesikia la mkuu huvunjika guu.He now regrets,and tells me laiti ningekusikiliza Baba.Namuambia it it too late mwanangu,pambana na hali yako,siwezi kukusaidia.

Message kwa wale ambao hawajachanja,please do not do it,it is simply too dangerous.Damage or death can take time to happen,even 3years plus,but it will happen.
Alichoma chanjo gani mbona watu wengi wamechanja na wako oky
 
Alichoma chanjo gani mbona watu wengi wamechanja na wako oky
Yeye alichanja ya Pfizer.

Hata hivyo si kweli mkuu kwamba chanjo za C-19 ni salama.Ushahidi upo mwingi kwamba chanjo za C-19 ni hatari sana.👇


Mkuu ni hivii,kabla hujachanja jiridhishe binafsi kwamba chanjo hizi ni salama,usiiamini serikali,mtu,wala shirika lolote.

To you this is a question of life and death,isifanye mzaha.Nimeiona hii first hand.

Mkuu hivi binadamu tuna matatizo gani?Hapajakuwa na chanjo ambayo imekuwa na mizengwe kama hii in history,never,mpaka unapewa form ya kujaza Kama ukipata madhara iwe juu yako!!! Isn't that enough to tell you that the damn thing isn't safe?? Hivi tumekuaje?Are we still human beings?This is purely Zombie behaviour.Inasikitisha sana.

Nakusihi sana,before you get your jab please go through this 👇information.It is alot of literature,but it is worth it.

 
Chanjo ipi ndio huleta hayo madhara?.. maana zipo nyingi
Sijui kwa nini you are so blind.Mazingira tu ya administration ya Covid vaccines yanaonyesha kwamba chanjo za C-19 si salama and that there is something unusual.Ni kwamba chanjo zote za C-19 si salama,kwa kuwa basic ingredients zina fanana!!!!

Hivi wanadamu tumekuwaje,it is purely Zombie behaviour.You are failing to see the danger ahead of you wakati ipo wazi kwamba the damn vaccines are not safe!!!! Aisee,unprecedented.
 
Hamna haja ya kuchanja utajitaftia matatizo bure vyeti vinapatikana tu mkuu. Mm mwez uliopita nimecheza makaratee nimepata chet cha jansen if you wish ntakuelekeza
Eleza ulikipataje na sisi tuchangamkie fursa
 
Back
Top Bottom