Ajira mpaka kuwa na cheti Cha Covid-19

Ajira mpaka kuwa na cheti Cha Covid-19

Hulazimishwi ila ni moja ya kigezo mtumishi upate chanjo husika kama huna tatizo la Kiafya (proven) la kufanya usipate chanjo.Kwa faida yako na kuwalinda wengine.

Simply Mashirika ya Kimataifa ni sehemu ya kuwa na reasoning tu, kama unaona hatari chanjo utahamasishaje mwingine achanje?
 
M
Hi wakuu, hivi ni kweli kwamba ukitaka kuajiriwa kwenye mashirika na makampuni ya kimataifa, lazima utatakiwa kuonyesha cheti Cha Covid-19?

Kama ni kweli, unaweza kukosa kazi kwenye hizo UN agencies, na mashirika na kampuni za kimataifa kisa huna cheti Cha chanjo ya Covid-19.

Karibu
Mashirika mengi ya kimataifa wanataka proof of Covid 19 vaccination so ni muhimu uwe na hiyo proof unapoenda kwenye interview au unapopeleka maombi yako
 
Hi wakuu, hivi ni kweli kwamba ukitaka kuajiriwa kwenye mashirika na makampuni ya kimataifa, lazima utatakiwa kuonyesha cheti Cha Covid-19?

Kama ni kweli, unaweza kukosa kazi kwenye hizo UN agencies, na mashirika na kampuni za kimataifa kisa huna cheti Cha chanjo ya Covid-19.

Karibu
Eeh unakosa vizuri tu mkuu kwanini uskose sasa
 
Teh teh 😂😂😂 bado mnaogopa chanjo tu mpaka Sasa ?.....mbona hatujawaona waliochanja wakigeuka mazombie ?
Yoda Mathanzua
Usidanganye watu wewe, watu wengi wanapata injuries na kufa,kama umeingizwa mkenge wewe.Mimi nina mtoto ambaye yupo permanently disabled baada ya kupata chanjo.Najua watu wengine ambao wamekufa na wengine disabled baada ya kupata the C-19 vaccine.The jab is simply too dangerous.

Halafu mind you response zina tofautiana,but injuries or death can happen at any time between 0 to 3 or 4 years plus.Kwa hiyo kama hujapata injury au hujafa,do not console yourself,danger IPO bado.
 
Usidanganye watu wewe, watu wengi wanapata injuries na kufa,kama umeingizwa mkenge wewe.Mimi nina ndugu yangu yuko permanently disabled baada ya kupata chanjo.

Halafu mind you response zina tofautiana,but injuries or death can happen at any time between 0 to 3 or 4 years plus.Kwa hiyo kama hujapata injury au hujafa,do not console yourself,danger IPO bado.
Chanjo ipi ndio huleta hayo madhara?.. maana zipo nyingi
 
Chanjo ipi ndio huleta hayo madhara?.. maana zipo nyingi
Chonjo zote zina madhara,ila yeye amekuwa disabled kabisa baada ya kupata jab ya C-19, mwezi mmoja baada ya jab.

Kwanza alipata stroke ambayo ni dalili moja wapo ya C-19 Vaccine damage.Than Myocarditis ambayo pia ni dalili ya C-19 Vaccine damage.At one point Benjamin Mkapa Hospital Dodoma, madaktari walituambia ana blood clots,ingawa walikuwa wanajiuma uma sana,lakini it was true.Blood clots ni dalili nyingine ya damage by the C-19 jab .Stroke ndiyo iliyommaliza kabisa.Kitu kingine ambacho kinamsumbua sana sasa hivi ni ganzi,ambayo nayo ni dalili nyingine ya damage by C-19 Vaccines!

Mwanzoni madaktari walituambia viungo vyake ni kama vinafeli,it was very frightening seeing my son dying,lakini he picked up and miraculously he is still alive.

Nilimuonya asichanje kwa kuwa najua ubaya wa C-19 so called Vaccines,na nilikuwa nimeridhika aache kazi bora tu abaki salama.Akaniambia baba usisikilize habari za mitandaoni,C-19 vaccines ni safe.Sikuwa na jinsi ila kumuacha.There he is now,disabled na kazi aliyokuwa anaitetea haipo tena,he has lost everything,his good job and life.Inauma sana.

Nimeamini kweli, asiyesikia la mkuu huvunjika guu.He now regrets,and tells me laiti ningekusikiliza baba.Namuambia it it too late mwanangu,pambana na hali yako,siwezi kukusaidia.

Message kwa wale ambao hawajachanja,please do not do it,it is simply too dangerous.Damage or death can take time to happen,even 3years plus,but it will certainly happen.
 
KWANI JAMANI HII KUFOJI HAIWEZEKANI JAMANI NIKIENDA KITUONI NIKATOA KITU KIDOGO WAKANIPA CHETI?
 
Chonjo zote zina madhara,ila yeye amekuwa disabled kabisa baada ya kupata jab ya C-19.Kwanza alipata stroke ambayo ni dalili moja wapo ya C-19 Vaccine.Than Myocarditis ambayo pia ni dalili nyingine ya C-19 Vaccine.At one time madaktari walituambia ana blood clots,ingawa walikuwa wanajiuma una sana.Stroke ndiyo imemmaliza kabisa.Kitu kingine ambacho kinamsumbua sasa ni ganzi ambayo nayo ni dalili nyingine ya damage by C-19 Vaccine.

Mwanzoni madaktari walituambia viungo vyake ni kama vinafeli,it was very frightening seeing my son dying,lakini he picked up and miraculously he is still alive.
Nilimuambie asichanje akaniambia Baba usikilize habari za mitandaoni,there he is now disabled,inauma sana.Asiyesikia la mkuu huvunjika guu.He now regrets,and tells me laiti nimekusikiliza Baba.Namuambia it it too late,pambana na hali yako.
Hio ganzi mzee wangu ndio inamzingua sana na misuli kukakamaa
 
Back
Top Bottom