Ajari kwa viongozi zazidi kuongezeka!


G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
153
Likes
2
Points
0
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined Jun 29, 2007
153 2 0
Na Ramadhan Semtawa

AJALI za magari zimezidi kuwaandama viongozi wa serikali, baada ya Naibu Waziri wa Afrika Mashariki, Dk Diodarus Kamala, kunusurika baada ya gari aina ya Mitsubishi Prado aliyokuwa akisafiria kuchomoka gurudumu ya mbele.


Tukio hilo limetokea jana mkoani Kagera wakati Dk Kamala akitokea Kata ya Kasambya Kanazi kuelekea Kakunyu na gari hiyo mali ya serikali mkoa wa Kagera.


Akizungumza na gazeti hili kwa njia ya simu kutokea eneo la tukio, Dk Kamala alisema hakupata madhara.


"Tupo Kakunyu, kutokea Kasambya Kanazi, gari lilichomoka gurudumu la mbele lakini nashukuru niko salama," alisema Dk Kamala.


Dk Kamala alisema katika msafara huo alikuwa na watu wengine watatu wakiwemo Benjamin Rwegasira na Raymond Wanai ambao ni waandishi wa habari na dereva ambaye hakumtaja jina na kwamba hakuna aliyejeruhiwa.


Dk Kamala alikwenda Kagera juzi akitokea Mkoa wa Mara, ambako alikuwa katika ziara ya kiserikali kueleza utekelezaji wa falsafa ya maisha bora kwa kila Mtanzania.


Hivi karibuni kumekuwa na ajali zinazokumba viongozi wa serikali, miongoni mwao ni Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) Profesa Juma Kapuya aliyepata ajali mkoani Tabora na Mbunge wa Mchinga, Mudhihir Mudhihir, aliyepata ajali mkoani Lindi iliyosababisha mkono wake
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,874
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,874 2,105 280
Mungu atulipizie kisasi kwa maovu wanayotundea wa TZ
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
AJALI za magari zimezidi kuwaandama viongozi wa serikali, baada ya Naibu Waziri wa Afrika Mashariki, Dk Diodarus Kamala, kunusurika baada ya gari aina ya Mitsubishi Prado aliyokuwa akisafiria kuchomoka gurudumu ya mbele.

Mkuu hii Mitsubish Prado ndio gari gani? Inawezekana serikali wameanza kununua magari mapya mengine hili litakuwa sio shangingi bali ni baraguzi
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Sasa naona kasi imewageukia sasa kasi inaelekea ni kifo au kukatika shingo...utasikia tu lengine masiku haya haya...hadi wakome ujambazi wao wa kutotumia silaha..
 
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
208
Likes
11
Points
35
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
208 11 35
Mkuu hii Mitsubish Prado ndio gari gani? Inawezekana serikali wameanza kununua magari mapya mengine hili litakuwa sio shangingi bali ni baraguzi
Hili gari litakuwa very special kwani kwa haraka naona ni makampuni mawili yanachangia gari moja yaani Mitsubishi na Toyota. Kama sio waandishi wetu uchwara na kuharibu maana halisi--nafikiri ni Mitsubishi Pajero sio Prado
 
park don

park don

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
335
Likes
1,079
Points
180
park don

park don

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2017
335 1,079 180
Mzimu umeamka upya
 
G

Ghost Worker

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
816
Likes
997
Points
180
G

Ghost Worker

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
816 997 180
AJALI
AJARI
 

Forum statistics

Threads 1,238,903
Members 476,226
Posts 29,336,253