Ajali za mabasi: Ikishatokea moja, hufuata nyingine mfululizo, kisha hukoma, ni kwanini?


M

mms

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
22
Likes
7
Points
5
M

mms

Member
Joined Oct 4, 2011
22 7 5
Kama utakuwa ni mchunguzi wa ajari nyingi zinazohusisha mabasi mara nyingi ikianza kutokea moja basi zitafuatana nyingine kama 4 au tano baada ya hapo hukaa muda kama kuwasahaulisha watu baadae zinatokea tena mfurulizo. Najiuliza sana hii maana yake nini bado sijapata jibu.
 
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
734
Likes
490
Points
80
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
734 490 80
Jibu analo @mshanajr
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,928
Likes
8,089
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,928 8,089 280
Nami pia nimeshawahi kujiuliza hili swali kiasi kwamba nikishasikia ajali moja basi huwa najiandaa kisaikolojia kusikilizia zitakazofuata, Sielewi kuwa ni madereva wanachanganyikiwa au inakuwaje, ila na sisi abiria tutoe taarifa za mabasi yanayokimbia kupita kiasi, sio kuanzisha thread za kusifia sijui kisbo sijui kinini...
 
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
4,620
Likes
5,343
Points
280
Konsciouz

Konsciouz

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
4,620 5,343 280
Mambo ya barabarani tu...
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,392
Likes
2,420
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,392 2,420 280
Hata ajali za ndege huwa zinafuatana
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,916
Likes
12,861
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,916 12,861 280
Fasheni.
 

Forum statistics

Threads 1,235,823
Members 474,742
Posts 29,237,182