Ajali Mbaya- Yombo


Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
440
Likes
7
Points
35
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
440 7 35
Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema kwamba kuna ajali mbaya imetokea mchana huu mitaa ya Yombo-Temeke, ambapo dala dala moja imegongwa na Treni.
Idadi ya majeruhi na watu waliopeteza maisha haijathibitishwa...
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ivi ni yombo au mitaa ya hapa chang'ombe?maana na hapa treni limegongana na daladala
Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema kwamba kuna ajali mbaya imetokea mchana huu mitaa ya Yombo-Temeke, ambapo dala dala moja imegongwa na Treni.
Idadi ya majeruhi na watu waliopeteza maisha haijathibitishwa...
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Dah hili ni tatizo na kilio chetu hawa madereva wazembe kila kukicha ajali.
Tunaomba Mungu lisije likawa janga la taifa.
 
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
440
Likes
7
Points
35
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
440 7 35
ivi ni yombo au mitaa ya hapa chang'ombe?maana na hapa treni limegongana na daladala

Ni Devis corner...i guess ni maeneo ya Yombo.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wherever it could be, lets patient, na tuombe watu wasipate madhara!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
ivi ni yombo au mitaa ya hapa chang'ombe?maana na hapa treni limegongana na daladala
mmmh treni tena? hapo sijui nani mwenye makosa! i hope there are no casualities!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema kwamba kuna ajali mbaya imetokea mchana huu mitaa ya Yombo-Temeke, ambapo dala dala moja imegongwa na Treni.
Idadi ya majeruhi na watu waliopeteza maisha haijathibitishwa...
Treni haiwezi kuligonga gari.Ni gari ndio limegonga treni au limekanyagwa na treni.Na hiyo ni haraka haraka za daladala kuwahi abiria
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Treni haiwezi kuligonga gari.Ni gari ndio limegonga treni au limekanyagwa na treni.Na hiyo ni haraka haraka za daladala kuwahi abiria
It is so obvious treni limegonga gari..unless iliacha njia, which i higly doubt!
Labda walikuwa wanajaribu mambo ya Fast and Furious!
Anyway, May God intervene in that situation, Amen!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,396
Likes
31,631
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,396 31,631 280
vipi tena j3 imeanza hivi?tuombe Mungu atuepushie mbali.
 
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
1,084
Likes
18
Points
135
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
1,084 18 135
Taarifa zilizotufikia sasa hivi zinaeleza kuwa, basi moja la abiria (daladala) ambalo namba zake hazikuweza kupatikana mara moja, limegonga treni na kwamba mtu mmoja (mwanaume) amefariki dunia.
Ajali hiyo imetokea eneo la Davis Corner, Tandika Yombo jijini Dar es Salaam.
Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Temeke, Liberatus Sabas amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kufafanua kuwa watu 26 wamejeruhiwa na kukimbizwa katika hospitali ya Temeke kwa matibabu!​
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
It is so obvious treni limegonga gari..unless iliacha njia, which i higly doubt!
Labda walikuwa wanajaribu mambo ya Fast and Furious!
Anyway, May God intervene in that situation, Amen!
kwa kiswahili sanifu na sheria za barabara treni huwa haligongi gari ila gari ndio linagonga treni.Na kwenye crossway ya barabara na reli,Treni ndio yenye Right ya kupita kwanza na magari yanatakiwa yasubiri mpaka treni ipite.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hivi tutaendelea kuumia mpaka lini jamani ?????????????????????????
 

Forum statistics

Threads 1,237,166
Members 475,462
Posts 29,279,959