Ajali mbaya imetokea leo usiku mikocheni

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Habari za jioni wanajamvi kuna ajali mbaya sana imetokea hapa karibu na hosp ya tmj mama ntilie alikuwa na mwanae wametoka uza chakula wakati wakivuka barabara gari likawapitia wamekimbizwa hapa tmj hosp mungu awajalie wapate ahueni ma pema.
 

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
14,605
2,000
Mungu awajaalie wasakatonge hawa ambao hata Emmanuel mbogo amewazungumzia katika riwaya ya Watoto wa mama N'tilie
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
...hilo eneo madereva wanajiachia sana siku kukiwa hakuna foleni...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom