AJALI: Basi la Saibaba (Dar-Mtwara) laungua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AJALI: Basi la Saibaba (Dar-Mtwara) laungua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Averos, Aug 9, 2012.

  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Basi la Saibaba limeteketea kwa moto likitokea Dar kuja Mtwara.

    Aabiria wako salama mizigo yote imeteketea maeneo ya Mikindani - MTWARA
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Thank god live hs bn spared
     
  3. N

    Nabwada Senior Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu wangu wee,Yaani Bus limeungua wakati limefika duuu.Poleni Abiria
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,216
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    ajali kwa njia hiyo ni kwa mabasi kuungua ni la ngapi hilo? Majimoto huko wapi uje kutufafanulia1
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    tupia taswira mnato mkuu
     
  6. a

    afwe JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,074
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Yanayoungua mengi ni machakavu
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,529
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    kwa nini ajali za magali huwa zinatokea kwa msimu mmoja halafu miezi ile ile?? what is behinde these issues au ni coincidence tuu???
     
  8. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Fire extinguishers na 40k tunazolipa tra zinasaidiaje hapo?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    poleni sana mliounguliwa na mizigo..
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,824
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Haya mabasi ya Saibaba kwa taarifa tu ni kwamba popote utakapoliona tazama nyuma kwa juu upande wa kulia kuna kitambaa cheusi sijui cha nini,nilikua nabisha lakini ilibidi nitolee macho baadhi ya mabasi yao nikagundua ni kweli! Kuhusu hili la moto tusubiri tume iundwe!
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,085
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu kiko kwa nje au kwa ndani? Sio kwamba nakubishia, i'm just curious!
     
  12. A

    ADK JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 946
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Haya ni ya wale wahindi huwa hawafichi imani yao ya ushirikina
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yesu na maria
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,522
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Mabasi ya saibaba yaendayo mtwara ni mabovu sana binafsi nimeshawahi kupanda badala kufika saa8 hadi saa 9 tulifika saa 4usiku.. Sumatra wanatakiwa wayakague vizuri haya mabasi
     
  15. i

    ilonga JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Ni kweli mkuu,kuna siku nilimsikia dereva wa daladala anasema hiki kitu nikaanza kuyafuatilia kumbe kweli,kitambaa kipo nyuma ya gari upande wa kushoto juu
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Hakuna Saibaba linalokwenda Mtwara labda Masasi....!!
     
  17. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 831
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    Kulambila bwana!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Kweli bwana wewe........zote zinazoenda huko siku hizi zinaenda Masasi na sio Mtwara!!
     
  19. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 831
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Baaa! nimemckia mhanga akisimulia jinsi moto ulivyoanza, walikua wanakuja Mtwara.
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa wasalimie mtwara
     
Loading...