Ajali: Basi la Mombasa Raha lapata ajali na kuua

Ajali: Basi la Mombasa Raha lapata ajali na kuua

Ya mungu mengi.....nilialikwa kwenye harusi bukombe alaf ilikua nirudi leo kuwahi kazini na HILI BASI ila nikakosa ruhusa duh APUMZIKE KWA AMANI HUYO DEREVA
 
Mombasa Raha....basi langu hilo kila mara niendapo Bariadi!

Ni kutoka SHY kwenda Bariadi au kutoka Mwanza kwenda Bariadi.

Pole nyingi kwa wahanga wote wa hiyo ajali.

Very easily I could've been one of them.
 
Ya mungu mengi.....nilialikwa kwenye harusi bukombe alaf ilikua nirudi leo kuwahi kazini na HILI BASI ila nikakosa ruhusa duh APUMZIKE KWA AMANI HUYO DEREVA
Yote ni mipango ya Mungu mkuu, labda ungekuwepo kwenye hilo bus malaika wako walinzi wangewaepusha na hiyo ajali. Au ungeweza kupaliwa na tonge la pilau harusini ukarudisha namba.
 
Back
Top Bottom