MeinKempf
JF-Expert Member
- Jun 11, 2013
- 11,092
- 7,236
Kiaje mkuu...?? kwani mbona mie naona kafariki "natural death" tu.
au kuna lingine la ziada...
Kiaje mkuu...?? kwani mbona mie naona kafariki "natural death" tu.
Kuna mengi yanatokea kwenye hiyo BiasharaKiaje mkuu...?? kwani mbona mie naona kafariki "natural death" tu.
au kuna lingine la ziada...
Gashinaga CHIKIRA MTABARI nang'ho ulimunhu?Wabeja nkoi wane, Namala Namala
Yapi hayo mkuu, mwaga ubuyu wote hapa hadharani maana hiyo biashara mie naona kuwa yaweza kuwa mbaya hata kuliko ya madawa ya kulevya.
Mshana Jr kwa nini kuna watu hawaamini kabisa uhusika wa nguvu za giza ktk ajali?Duu kachomekewa
Yeah kuna watu ni kweli kabisa hawaaminiMshana Jr kuna watu hawaamini kabisa uhusika wa nguvu za giza ktk ajali?
Ukiingia kwenye hii Biashara ama ukaongea na hawa wafanyakazi wa haya magari kuna mengi ya kutishaYapi hayo mkuu, mwaga ubuyu wote hapa hadharani maana hiyo biashara mie naona kuwa yaweza kuwa mbaya hata kuliko ya madawa ya kulevya.
Kwa nini? Au kwa sababu ya upofu?
Mitazamo imani uelewa na uzoefuKwa nini? Au kwa sababu ya upofu?
We jamaa unawazaga upuuuzi tu
Maswali mengine dah!!!!! Umesha ambiwa kwamba Gari limepata ajali halafu unauliza mbona Gari haipo barabarani ama wewe muuliza swali sio mwenzetu hujui hata lugha yetu ya Taifa? Sawa kusoma huwezi hata picha nayo mgogolo duh!!!Duuuh,
Mbona basi haiko barabarani?
Barabara gani hiyo😳😳
Pole kwa wote waliopatwa na mkasa huo.
Mbogwe ni wilaya mpya iliyokatwa kutoka wilaya ya bukombe sasa ni geita ila zamani ilikua shy.ukiwa unatoka kahama ukanyoosha tu barabara kuu iendayo Rwanda na Burundi mji unaofuata tu kutoka kahama ndio masumbwe-mbogwe hiyoHivi Mbogwe iko mkoa upi? Shinyanga, Simiyu au Geita?
Wakora, ahsante sana Ta-kibombo kwa maelezo yakoMbogwe ni wilaya mpya iliyokatwa kutoka wilaya ya bukombe sasa ni geita ila zamani ilikua shy.ukiwa unatoka kahama ukanyoosha tu barabara kuu iendayo Rwanda na Burundi mji unaofuata tu kutoka kahama ndio masumbwe-mbogwe hiyo
he was so romantic!raha ya milele iwe nawe dereva