aisee mama kakimbia?

aisee mama kakimbia?

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
27,650
Reaction score
16,731
babuu.jpgaisii wababa woote muwe hivi na sie kina mama tuingie job,
turudi home sa 6 usiku
mkituzingua tuwacharaze viboko
 
ili mradi muendelee kubeba vitambi 9 months,, hilo tu mimi ndio kikwazo kwangu
 
hakuna la ajabu hapo, kama aliweza kupanda mbegu, ni ajabu akishindwa kubeba zao.
 
Huyu gingi anaonekana mnaaaa, kinoma lazima huyo mama akimbie for security reasons.
 
hiyo ya kutunza sawalaki ya kurudi saa 6 utalala huko huko... ukirudi saa 6 si utakuta na mwana mbilimbi ashalala
 
Jamani caring is sharing, sasa hapo mzee anatoa share yake ya kukuza jamii
 
Back
Top Bottom