Aisee! Kumbe Dar kuna matajiri mashoga

Inawezekana alianza kucheza huo mchezo tangu akiwa mdogo kwahiyo uwezi jua labda alikuwa analawitiwa na wenzie bila ridhaaa yake mwishowe amezoea kwahiyo hilo ni tatizo 😭😭😭😭😭😭
 

Inawezekana= not sure...
 
nipo tanga mtaani kwangu kuna mjinga mmoja wa hivo. anapesa si kidogo anamiliki vilodge flani mtaani. anagar nzuri tuh.. hee nakuja ambiwa ni shoga sijaamini.. jamaa huwez hata mdhania. hii duni hii!
 
Nipeni wenye hela hao nile...niandikien namba zao 0787298699
 
Mim kama kuna hela hao washkaji mim nakaza roho nawafila tena nina ---- kubwa...wapeni namba iz wanicheki kwa txt kwanza 0787298699
 

Your message has been sent and delivered. Mwenye masikio na asikie,
 
Wapo wengi sana. Ushoga hauangalii kipato, likikuangukia hata wewe maskini hilo gonjwa linaweza kukuangukia ukaanza kuwashwa, utawatafuta kishenzi masela....bwahahahahaa. Kuna jamaa yangu alikuwa akisumbuliwa sana na shoga la kihindi! Nao ni binadamu jamani, kuwasaidia haja zao ni muhimu, vijana msiwatenge!
 
Mbona hayo sio masahibu. Kawaida tu tena kwa watu kama nyie mliozoea kuiga utamaduni wawatu. Pia wewe ni muongo. form six Juzi. Au story za kutunga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…