Airtel wapandisha gharama za kupiga simu?


S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
Habari zenu wanajamvi. Jana nimepiga simu saa 2 usiku. Cha kushangaza ilikatwa tsh 300 kwa dakika 1. Kuthibitisha kua haikua bahati mbaya wakanitumia ujumbe usemao, "sasa piga simu kwa sh 2/sekunde kuanzia 12jion hadi 4 usiku".

Jamani nawasilisha, mwenye mchango zaidi karibu.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,419
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,419 3,001 280
Habari zenu wanajamvi. Jana nimepiga simu saa 2 usiku. Cha kushangaza ilikatwa tsh 300 kwa dakika 1. Kuthibitisha kua haikua bahati mbaya wakanitumia ujumbe usemao, "sasa piga simu kwa sh 2/sekunde kuanzia 12jion hadi 4 usiku". Jamani nawasilisha, mwenye mchango zaidi karibu.
hama airtel
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
hahaha! Hamia tiGO bana. Gharama hazipandi kiivyo na hawanakili kutoka kwa wengine....
'SOTE NI NDUGU'
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mitandao yote ni wezi tu.
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
hahaha! Hamia tiGO bana. Gharama hazipandi kiivyo na hawanakili kutoka kwa wengine....
'SOTE NI NDUGU'
Wazo zuri, nahama sasa hivi.
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Habari zenu wanajamvi. Jana nimepiga simu saa 2 usiku. Cha kushangaza ilikatwa tsh 300 kwa dakika 1. Kuthibitisha kua haikua bahati mbaya wakanitumia ujumbe usemao, "sasa piga simu kwa sh 2/sekunde kuanzia 12jion hadi 4 usiku". Jamani nawasilisha, mwenye mchango zaidi karibu.
kama ni sh2 kwa sekunde, dakika moja ni sekunde 60, so itakuwa sh 120 kwa dakika. Ukiongeza vat 18% ya sh 120 ni sh 22 (approximately), kwahiyo jumla kamili kwa dakika ni sh 144 kwa dakika (approximately sh 150). Kwakuwa ulitumia sh 300 ina maana uliongea dakika 2 na sio dakika 1 kama ulivyoandika. Ubarikiwe!!
 
Rocket

Rocket

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
33
Rocket

Rocket

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
134 0 33
Ni kweli wakuu Airtel wamepandisha gharama zao even Tigo nao ss cha kushangaza mbona hawatangazi kwenye vyombo vya habari!!!nimeongea na customer care wameniambia ni mgao wa Umeme nchini na mtikisiko wa uchumi wa Dunia,nawakilisha
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Mitandao yate sio yakuaminika, hata kama unaibiwa hakuna pakulalamikia
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Nimegundua hawa jamaa ni majizi kama nini nimekaa na namba ya airtel tangu inaanza mpaka leo ninachoambulia ni kibano na majibu yasiyo maana kutoka cc. Yao hata ukiuliza kitu cha maana watakujibu utadhani ni mabaa maid. Kweli nadhani hii ni wiki yangu ya mwisho kuitumia no.yao najaribu kutulia nao lakini naona imekuwa kama ndoa ya kikristo MWEE NAHAMA!
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Hamia koteeee!! TIGO usiende hao ni useless. Sehemu kama makumbusho, network ni hovyo! Tulia nao tu watarekebika. Vinginevyo utahama mpaka ukome ubishi!
 
kasambalakk

kasambalakk

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
124
Likes
12
Points
35
kasambalakk

kasambalakk

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
124 12 35
hama airtel njoo tigo uone maisha yalivyo ndugu..
tena wanaweza kupandisha gharama za mawasiliano (airtel) muda wowote tena

njoo tigo tubanane ndugu
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Hamia koteeee!! TIGO usiende hao ni useless. Sehemu kama makumbusho, network ni hovyo! Tulia nao tu watarekebika. Vinginevyo utahama mpaka ukome ubishi!
Wala hawana cha kujifunza na kubadilika hawa nimeshawavumilia sana najua makumbusho ndiyo maeneo yetu na pale Break Point sasa kama na wao ni vimeo nitakuwa napolea tu maana voda nao wamezidi uhuni hawana information zinazoeleweka wanakufanyizia halafu ukiwauliza ndiyo wanakwambia kuna mabadiliko wao nawatumia kwa mpesa tu baada ya hapo nazima line kabisa staki hata wanizoee.
 

Forum statistics

Threads 1,236,593
Members 475,219
Posts 29,263,338