Airtel kwa hili, kweli hesabu janga la taifa

Airtel kwa hili, kweli hesabu janga la taifa

miagie

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
215
Reaction score
76
Naomba mnisaidie hesabu za yule ndooooorobo kaingia kwa Mangi

Mtiririko ulikuwa hivi

Body Spray=15000
PangaBoy(feni)=50000
Malapa=1000

Jumla=66000

According to Mangi
Jumlaaa = 65500.


Ushauri: Tangazo zuri sana ila liwe na uhalisia...
 
Naomba mnisaidie hesabu za yule ndooooorobo kaingia kwa Mangi

Mtiririko ulikuwa hivi

Body Spray=15000
PangaBoy(feni)=50000
Malapa=1000

Jumla=66000

According to Mangi
Jumlaaa = 65500.


Ushauri: Tangazo zuri sana ila liwe na uhalisia...

Tangazo lina zaidi ya mwezi.... muda wote ulikuwa unapiga mahesabu leo ndio umepata jibu?

BTW unajua kitu kinaitwa discount? Basi mangi na Eatel wamekupiga bao, hapo ndorobo kapewa discount juu kwa juu.
 
Anasema ni kama vile 65500

Neno kama vile, amempa punguzo (discount) ya 500
 
Mheshimiwa, mangi aliweka na punguzo. Kwani watz kila kitu anaomba punguzo.
 
Tangazo lina zaidi ya mwezi.... muda wote ulikuwa unapiga mahesabu leo ndio umepata jibu?

BTW unajua kitu kinaitwa discount? Basi mangi na Eatel wamekupiga bao, hapo ndorobo kapewa discount juu kwa juu.

Asante kakangu kwa kuzibua hii ndorooooobo..........mbona ni kitu simple sana.......OOT.........mekumith :eyebrows:
 
Tangazo lina zaidi ya mwezi.... muda wote ulikuwa unapiga mahesabu leo ndio umepata jibu?

BTW unajua kitu kinaitwa discount? Basi mangi na Eatel wamekupiga bao, hapo ndorobo kapewa discount juu kwa juu.

Tangazo nimesikia leo mkuu baada ya kupewa promo sana,

n kwa hii case Discount hakutoa thats why aliuliza "kwani wewe umejipangaje?" ili asikie offer yake ampe discount lkn kutokana na undooorobo kama wewe Mwana ana buku tu.


PANGA DUH...
 
Tangazo nimesikia leo mkuu baada ya kupewa promo sana,

n kwa hii case Discount hakutoa thats why aliuliza "kwani wewe umejipangaje?" ili asikie offer yake ampe discount lkn kutokana na undooorobo kama wewe Mwana ana buku tu.


PANGA DUH...
Kujipangaje alikuwa anahisi labda discount aliyotoa ndorobo hajaridhika
Msome huyu great thinker hapa chini...
Anasema ni kama vile 65500

Neno kama vile, amempa punguzo (discount) ya 500
 
Asante kakangu kwa kuzibua hii ndorooooobo..........mbona ni kitu simple sana.......OOT.........mekumith :eyebrows:


Hesabu si mahali pako,

Ndorooooobo si afadhali hizo MB uingie MMU.
 
Hesabu si mahali pako,

Ndorooooobo si afadhali hizo MB uingie MMU.

Hi hi.......unajua hii ni cyber bullying........sijui hesabu sawa lakini hii ya ndoroooobo najua........
Ndoooorooobo we.......
 
Back
Top Bottom