Hilo tangazo la Airtel wametudanganya

Hilo tangazo la Airtel wametudanganya

DissDotCom

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Posts
395
Reaction score
271
Najua ni moja kati ya matangazo yenye mvuto sana....lile tangazo la NDOOOOROBOO...nimefatilia nikagundua hawakua makini katika utengenezaji wake....anapokuja jamaa anauliza body spray anaambiwa 15000=/...pangaboy 50000=/....mlapa 1000=/ ambapo baada ya hapo akiulizwa jumla mangi anasema 65500=/ ... wakati jumla kuu ilipaswa iwe 66000=/
 
najua ni moja kati ya matangazo yenye mvuto sana....lile tangazo la NDOOOOROBOO...nimefatilia nikagundua hawakua makini katika utengenezaji wake....anapokuja jamaa anauliza body spray anaambiwa 15000=/...pangaboy 50000=/....mlapa 1000=/ ambapo baada ya hapo akiulizwa jumla mangi anasema 65500=/ ... wakati jumla kuu ilipaswa iwe 66000=/

Mangi alipiga na discount ujue
 
Hata kama jamaa angepunguziwa hadi 10,000 asingeweza kununua maana alikuwa na buku tu
 
Najua ni moja kati ya matangazo yenye mvuto sana....lile tangazo la NDOOOOROBOO...nimefatilia nikagundua hawakua makini katika utengenezaji wake....anapokuja jamaa anauliza body spray anaambiwa 15000=/...pangaboy 50000=/....mlapa 1000=/ ambapo baada ya hapo akiulizwa jumla mangi anasema 65500=/ ... wakati jumla kuu ilipaswa iwe 66000=/

we #Kitego kunapunguzo tayari
 
daah,, yan asbuh yoote hii,, umeona hii ndio mada ya kuweka humu..!... sie waTz bado sana
 
Ila mangi kasema.... Ni KAMA 65500...... kibiashara keshampunguzia... Huyu mangi mzoefu dukan kwa hiyo hajacomplicate...
 
daah,, yan asbuh yoote hii,, umeona hii ndio mada ya kuweka humu..!... sie waTz bado sana

hebu weka yako tuoone nilichoongelea ni kukosekana kwa umakini wa tangazo sasa hebu weka mada yako tuone
 
We ndiyo ndorobo wetu huku jf elewa mangi alisema ni kama 65000 hivi maana yake ndorobo mwenzako alshapunguziwa juu kwaj
 
We ndiyo ndorobo wetu huku jf elewa mangi alisema ni kama 65000 hivi maana yake ndorobo mwenzako alshapunguziwa juu kwaj

we kweli kalio anaeomba kupunguziwa ni mteja au muuzaji!?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom