AIDS-viajana tuchukue tahadhari!


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
[h=2]SKIN LESIONS IN HIV-AIDS PATIENTS - HIV Kaposi picture[/h]
00001921_standalone.jpg


Hili gonjwa halina kinga wala dawa,tuchukue tahadhari wandugu.
Kama mdau una picha ya dalili za wazi weka hapa tupeane somo.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
[h=2]SKIN LESIONS IN HIV-AIDS PATIENTS - Pigmentation in a patient with AIDS picture[/h]
00001301_standalone.jpg


Jamani gonjwa hili linatisha na linatesa.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
[TABLE="class: tborder vbseo_like_postbit, width: 100%, align: center"]
<tbody>[TR]
[TD="class: alt1, bgcolor: #F5F5FF"]
aids-patient-984747-ga.jpg

A doctor examines an emaciated AIDS patient in Lusikisiki, South Africa. Ninety-four out of every hundred HIV-infected people live in developing nations, where currently available drug therapies are largely unaffordable.
[/TD]
[/TR]
</tbody>[/TABLE]
Mungu atuhurumie!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
aids-patient.jpg?w=346&h=264
I am thankful for not being wheeled to the clinic to receive medical attention.I am thankful for invisible symptoms of the HIV/AIDs externally such as skin lesions or rashes.I am thankful that despite the fact that am a &#8216;carrier',functioning properly is not a issue

.As seen on the photo on the left of this Kenyan man before and after ARV treatment.




Tusikate tamaa, tuwe na moyo mkuu kama huyu jamaa wa Kenya.
Alifikia hali mbaya lakini akawahi hospitali na huwa haamini kuwa alikuwa hivyo hapo nyuma.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
<center style="-webkit-transition-property: all; -webkit-transition-duration: 0.2s; -webkit-transition-timing-function: linear; -webkit-transition-delay: initial; ">
239978381
</center>

Just take care ladies and gentlemen, its Worlds AIDS DAY today.
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
607
Likes
276
Points
80
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
607 276 80
Kwa kweli,Mungu aturehemu waweza kutulizana,mwenzio akakuangamiza.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
Kuacha ngono ni nadharia tu cha msingi tuelimishane namna ya kujikinga na ugonjwa huu.Nimegundua akina dada wana udhaifu ktk kusisitiza matumizi ya mipira yaani condoms.
 
M

maisara

Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
92
Likes
0
Points
0
M

maisara

Member
Joined Sep 7, 2012
92 0 0
Kuacha ngono ni nadharia tu cha msingi tuelimishane namna ya kujikinga na ugonjwa huu.Nimegundua akina dada wana udhaifu ktk kusisitiza matumizi ya mipira yaani condoms.
ni kweli kaka baadhi ya wadada huwa tunakuwa na udhaifu ktk matumizi ya ndom,
nakumbuka mi mwenyewe nlipoanza mahusiano mpya miaka 7 iliyopita tulikaa na mpenz kwa muda wa miezi mitatu ndo tukavunja amri ya sita.
nakumbuka hiyo siku tulitokea club tukaenda kwake. kabla ya kuanza ku do nikamwuliza ndom je zpo wapi? akajibu hana huku ananipapasa mtoto wa kike nikaregea na kusahau ndom.
tuli do mara nyingi sana bila ndom wala kwenda kupimaa. mpaka hapo badae tulipo amua kuwa bibi na bwana ndo tukakumbuka kupima.
nlishukuru mungu kwa kuwa wote tulikutwa hatujaathirika na ndo mume wangu mpaka leo hii.

sasa hili swali huwa linajirudia kichwani mwangu, je angekuwa na ni muathirika leo hii nisingekuwepo, na kwanini sikukataa kufanya mapenzi bila ndom nikajikuta nadanganyika kirahisi saana bila ubish hata kdg.

wadada wengi sana wanapojikuta wapo ktk hali yakutaka kukutana kimwili na mwanaume afu afu kukawa hakuna uwezekano wakupata ndom swali huwa"nikipta mimba je? ni wachache sana wanaoulizia je nikipata ukimwi. ama ntakuamini vp.

Jamani wapendwa ukimwi upo tena sana unaweza kukuijia kupitia hata kwa mtu unayemwamini. tuwe waaminifu tukishindwa basi tukumbuke hata dume.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
ni kweli kaka baadhi ya wadada huwa tunakuwa na udhaifu ktk matumizi ya ndom,
nakumbuka mi mwenyewe nlipoanza mahusiano mpya miaka 7 iliyopita tulikaa na mpenz kwa muda wa miezi mitatu ndo tukavunja amri ya sita.
nakumbuka hiyo siku tulitokea club tukaenda kwake. kabla ya kuanza ku do nikamwuliza ndom je zpo wapi? akajibu hana huku ananipapasa mtoto wa kike nikaregea na kusahau ndom.
tuli do mara nyingi sana bila ndom wala kwenda kupimaa. mpaka hapo badae tulipo amua kuwa bibi na bwana ndo tukakumbuka kupima.
nlishukuru mungu kwa kuwa wote tulikutwa hatujaathirika na ndo mume wangu mpaka leo hii.

sasa hili swali huwa linajirudia kichwani mwangu, je angekuwa na ni muathirika leo hii nisingekuwepo, na kwanini sikukataa kufanya mapenzi bila ndom nikajikuta nadanganyika kirahisi saana bila ubish hata kdg.

wadada wengi sana wanapojikuta wapo ktk hali yakutaka kukutana kimwili na mwanaume afu afu kukawa hakuna uwezekano wakupata ndom swali huwa"nikipta mimba je? ni wachache sana wanaoulizia je nikipata ukimwi. ama ntakuamini vp.

Jamani wapendwa ukimwi upo tena sana unaweza kukuijia kupitia hata kwa mtu unayemwamini. tuwe waaminifu tukishindwa basi tukumbuke hata dume.
A very honest account.
Jamani tuchukue tahadhari, ukimwi upo hata kwa usiyemdhania.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
ni kweli kaka baadhi ya wadada huwa tunakuwa na udhaifu ktk matumizi ya ndom,
nakumbuka mi mwenyewe nlipoanza mahusiano mpya miaka 7 iliyopita tulikaa na mpenz kwa muda wa miezi mitatu ndo tukavunja amri ya sita.
nakumbuka hiyo siku tulitokea club tukaenda kwake. kabla ya kuanza ku do nikamwuliza ndom je zpo wapi? akajibu hana huku ananipapasa mtoto wa kike nikaregea na kusahau ndom.
tuli do mara nyingi sana bila ndom wala kwenda kupimaa. mpaka hapo badae tulipo amua kuwa bibi na bwana ndo tukakumbuka kupima.
nlishukuru mungu kwa kuwa wote tulikutwa hatujaathirika na ndo mume wangu mpaka leo hii.

sasa hili swali huwa linajirudia kichwani mwangu, je angekuwa na ni muathirika leo hii nisingekuwepo, na kwanini sikukataa kufanya mapenzi bila ndom nikajikuta nadanganyika kirahisi saana bila ubish hata kdg.

wadada wengi sana wanapojikuta wapo ktk hali yakutaka kukutana kimwili na mwanaume afu afu kukawa hakuna uwezekano wakupata ndom swali huwa"nikipta mimba je? ni wachache sana wanaoulizia je nikipata ukimwi. ama ntakuamini vp.

Jamani wapendwa ukimwi upo tena sana unaweza kukuijia kupitia hata kwa mtu unayemwamini. tuwe waaminifu tukishindwa basi tukumbuke hata dume.
Nashukuru kwa kulikubali hilo, katika kufuatilia nimegundua wanawake wengi wanapenda na kumbe wanaume tunatamani. Kwa hali hiyo basi kupenda kuna element za ujinga yaani kupuuzia mambo ya msingi katika mahusiano (Samahani kwa kusema hivyo). Kuna misemo ya kipumbavu pia eti ukimchunguza sana kuku hutamla na hivyo kuamua kulifumbia jichon suala nyeti kama hili la kujali na kuchukua hatua.

Nawaasa akina dada wabadilike, waachane na athari za mfumo dume kuwa mwanamke hatakiwi kutoa kauli kwenye mahusiano. Tena wanawake wakiamua naamini jamii haitaangamia kiasi hiki, wanaume ni wadhaifu sana kwenye eneo hilo ndio maana wanaacha hata nyumba zao iweje washindwe kutimiza amri ya kutumia ndom!!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
Nashukuru kwa kulikubali hilo, katika kufuatilia nimegundua wanawake wengi wanapenda na kumbe wanaume tunatamani. Kwa hali hiyo basi kupenda kuna element za ujinga yaani kupuuzia mambo ya msingi katika mahusiano (Samahani kwa kusema hivyo). Kuna misemo ya kipumbavu pia eti ukimchunguza sana kuku hutamla na hivyo kuamua kulifumbia jichon suala nyeti kama hili la kujali na kuchukua hatua.

Nawaasa akina dada wabadilike, waachane na athari za mfumo dume kuwa mwanamke hatakiwi kutoa kauli kwenye mahusiano. Tena wanawake wakiamua naamini jamii haitaangamia kiasi hiki, wanaume ni wadhaifu sana kwenye eneo hilo ndio maana wanaacha hata nyumba zao iweje washindwe kutimiza amri ya kutumia ndom!!
Ni kweli kabisa mkuu usemayo lakini tusiwalaumu wanadada peke yao.
Na sisi wanaume tuna role kubwa kutokomeza janga hili. Kukubali kuwa sisi wanaume ni weak ifikapo wakati wa ngono bila kinga ni kukubali kushindwa hata kabla ya mapambano ya maisha yako.

Ingawaje ni ngumu kupigana na gonjwa hili- kama alivyo sema Mzee Ruksa, gonjwa liko pale pale sote tunapopapenda!

Lets try the ABC METHOD
ABSTINANCE-kujizuia kufanya ngono, kwa mswahili najua ni ngumu sana tena sana.
BE FAITHFUL(fidelity)- tuwe na mpenzi mmoja
CONDOMIZE-tujitahidi kutumia kinga, mihemuko ikizidi

Lakini what is at stake ni maisha yako yote yajayo.
Lets take care.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,384
Likes
2,653
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,384 2,653 280
Inatisha sana na ni kikumbuka nilivyo wapeteza Ndugu wangu wa karibu kabisa inanimua sana na nimejikuta nikitokwa na Machozi baada ya kuona hizo picha,

Ukimwi unachangia umasikini sana wale Wanaotegemewa wanapo waancha wategemea inakua ni huzi juu ya huzi, very sad
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
Inatisha sana na ni kikumbuka nilivyo wapeteza Ndugu wangu wa karibu kabisa inanimua sana na nimejikuta nikitokwa na Machozi baada ya kuona hizo picha,

Ukimwi unachangia umasikini sana wale Wanaotegemewa wanapo waancha wategemea inakua ni huzi juu ya huzi, very sad
Pole sana ndugu yangu, na mimi nalia na wewe kwa kuwakumbuka wapendwa wetu wengi waliopotea kwa janga hili.
Ni vema tulio hai tukumbushane jinsi ya kuepukana na janga hili.
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114