Ahsanteni JamiiForums nimepata kazi

Ahsanteni JamiiForums nimepata kazi

ungetukumbushia Uzi wako ili watu waendelee kutiwa moyo, japo najua kuwa kuna walio kukatisha tammaa, lakn vyote hivyoo vinasaidia kukupeleka mbele.
 
kumbuka kumtolea mungu fungu la kumi
✅Fungu la 10 ni kuwasaidia.
1.Wajane wasijiweza.
2.Walemavu
3.Yatima
4.Masikini.
5.Kuchangia ujenzi wa nyumba za ibada.
6.Kusaidia jamii e.g. ujenzi wa visima

❌Fungu la kumi sio kwenda kumpa bahasha rwakatare,Mzee wa upako,geodavis,gwajima,mwingira,kakobe et al
 
🙂🙂🙂
Ubarikiwe Mkuu ila nikusisitize tu kuwa jitahidi sana katika Mshahara wako wa kwanza usisahau kumpa Mwenyezi Mungu ile 10% yake na sadaka ya Shukurani pia. Na kama haitoshi kwakuwa mwenyewe umeshakiri kuwa umefanikiwa kupitia JF basi nakushauri huko utakakokuwa jitahidi kuwa ' Balozi ' mzuri wa JF. Wosia wangu tu kwako tafadhali siyo kwamba sasa umeshapata Kazi / Ajira ndiyo uanze kuwa na ' majipu ' namaanisha nyodo, dharau na kubadilika kabisa kitabia bali endeleza zile zile tabia zako njema, uwe na kiasi, sali sana na usiwatupe ' Washkaji ' uliokuwa ' ukisota ' nao Kijiweni na badala yake Wewe sasa ndiyo unatakiwa uwe ' daraja ' lao zuri katika kuwafanya na Wao wafanikiwe kama Wewe ili siku moja nyote muwe na ajira na mafanikio kimaisha. Yangu ni hayo tu Mkuu na kila la kheri!
 
WanaJF wanauliza umepata kazi gani naona unapotezea any way hiyo ni siri yako
Ukitaka kuacha kazi na ujiajiri wanaJF tuko na tutakuepo siku zote kukusaidia
Kazi njema
 
Back
Top Bottom