Ahakikisha bikra kwa kidole


K

KATOTY

Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
0
K

KATOTY

Member
Joined Oct 31, 2013
24 0 0
Salamu kwenu wana jf,

Embu nisaidieni wadau, hivi unakuta msichana hajawahi kusex ila kwa udhaifu wa kimwili anajitia vidole ukeni.

Sasa kapata mchumba akamwelezea ukweli kwamba hajawahi kusex ila anajitia vidole. Mchumba akafurahi kuwa msichana wake ni bikra. Siku ya siku mchumba akamtia kidole lakini hamna damu iliyotoka.

Sasa imekuwa ugomvi mkubkwa akimtuhumu msichana kuwa yeye sio bikra alimdanganya hadi anataka kuachana nae.

Naomba kuuliza, hivi ni sahihi kwa mvulana kutia tu kidole na ku conclude kuwa msichana sio bikra? Je, hapa alimpenda msichana au alipenda bikra?

Mawazo yenu ni ya muhimu tafadhani.

NB: Msichana anachosema ni kweli hajawahi kusex ila anajitia vidole tu.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,492
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,492 280
napita .... ebu waje wanaojua mambo hayo.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,073
Likes
5,463
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,073 5,463 280
Bikra kutoka si lazima kugegedwa,tumesoma kuwa inaweza toka kwa kufanya sana kazi ngumu au
kuendesha baiskeli mara nyingi,anachofanya mshikaji sihihi.
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
545
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 545 280
Mwanamke mwenye bikra mimi simtaki kabisa
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,295
Likes
5,649
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,295 5,649 280
Mwanamke mwenye bikra mimi simtaki kabisa
Mkuu hata mimi siwataki kabisa.Kuna mmoja nilimpata akawa ananiwekea masharti eti mpaka tuoane ndo nilionje tunda.

Basi bwana,siku moja nikamtimbia Lushoto anakosoma nkijiaminisha naenda kufanya mautundu yote mpaka nimgonge ila kilichokuja nitokea ilibidi kesho yake nisepe na kukatisha mawasiliano naye.
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,709
Likes
622
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,709 622 280
Mkuu hata mimi siwataki kabisa.Kuna mmoja nilimpata akawa ananiwekea masharti eti mpaka tuoane ndo nilionje tunda.

Basi bwana,siku moja nikamtimbia Lushoto anakosoma nkijiaminisha naenda kufanya mautundu yote mpaka nimgonge ila kilichokuja nitokea ilibidi kesho yake nisepe na kukatisha mawasiliano naye.
what happened mkuu?
 
vicarious

vicarious

Senior Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
151
Likes
13
Points
35
Age
32
vicarious

vicarious

Senior Member
Joined Feb 13, 2013
151 13 35
Nini kilitokea
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,619
Likes
1,798
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,619 1,798 280
bikra= ujinga
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,927
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,927 280
Duh....!:tape::bored:
 
K

Karug

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
334
Likes
8
Points
35
K

Karug

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
334 8 35
Chachu Ombara funguka watu wapate uzoefu hasa wale wanahusudi hizo mavitu
 
Last edited by a moderator:
O

okellecky

Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
67
Likes
0
Points
0
O

okellecky

Member
Joined Mar 16, 2013
67 0 0
hv bikra ikitolewa ni lazima damu itoke?????? na hiyo damu ikoje kama damu ya kawaida2 kama vile m2 kajikata au? naomba kujuzwa pls.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
mkuu hata mimi siwataki kabisa.kuna mmoja nilimpata akawa ananiwekea masharti eti mpaka tuoane ndo nilionje tunda.

Basi bwana,siku moja nikamtimbia lushoto anakosoma nkijiaminisha naenda kufanya mautundu yote mpaka nimgonge ila kilichokuja nitokea ilibidi kesho yake nisepe na kukatisha mawasiliano naye.
nikikuamata nakukuta hicho ki-biology chako
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,619
Likes
1,798
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,619 1,798 280
Ujinga wa kuwa na bikra unakujaje? Emu fafanua vizuri!!!
ukiwa bikra unakua mjinga mjinga full kubania bania, kujiona bora
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Mh!.....is not my cup of tea
 
Pozzers

Pozzers

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
243
Likes
347
Points
80
Pozzers

Pozzers

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
243 347 80
Angalia usije kufumania Blid ukadhani ni bikra
 

Forum statistics

Threads 1,250,716
Members 481,468
Posts 29,743,024