Ahadi yako iwapo Stars itafuzu 16 bora

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,021
2,000
Stars ni timu yetu ila kuchukua kombe AFCON ni big No! Ni ngumu sana
 

pandagichiza

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
3,490
2,000
Hata hapo pia si rahisi sana! Kundi letu lina nchi 2 vigogo, hata hao Kenya si wepesi kihivyo! Ila tunaiombea ifanye vema kwani itakuwa ni sifa kwa Nchi yetu!
Makundi yapo sita manne kati ya sita yatatoa timu tatu tatu kila kundi kwa hiyo tunahitaji kushinda mechi moja tu na sare moja
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,441
2,000
Wengi tunaona hili Jambo haliwezekani kabisaaaa.
Mimi Stars wakifuzu nitawapa nitawazawadia 20,000/= Kila mchezaji. Pia nitaanza mchakato wa kugombea Urais 2020 nitaamini hakuna kinachoshindikana hapa duniani
Weka ahadi yako tafadhali
rafiki jiandae kisaikolojia - mie nafurahi tumefika hapo. lakini kuendelea inawezekana kwa MUUJIZA -ila ki ukweli baaadoooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom