Ahadi yako iwapo Stars itafuzu 16 bora

S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
398
Points
250
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
398 250
Wengi tunaona hili Jambo haliwezekani kabisaaaa.
Mimi Stars wakifuzu nitawapa nitawazawadia 20,000/= Kila mchezaji. Pia nitaanza mchakato wa kugombea Urais 2020 nitaamini hakuna kinachoshindikana hapa duniani
Weka ahadi yako tafadhali
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
1,032
Points
2,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
1,032 2,000
Kigenge cha Zero IQ cha chips kitakuwa cha kwangu. By the way ujuwe ili kufika 16 bora zinatakiwa kutoka timu nane na ukumbuke kuna makundi sita kwahyo itatoka timu ya mwisho kila kundi na nyingine mbili zilizofanya vibaya kwahyo stars kuingia 16 bora inawezekana, ila kusonga mbele zaidi ya mpaka nane bora hapo kwakweli ni ngumu kama jiwe kumtumbu makonda.
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
9,961
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
9,961 2,000
Kigenge cha Zero IQ cha chips kitakuwa cha kwangu. By the way ujuwe ili kufika 16 bora zinatakiwa kutoka timu nane na ukumbuke kuna makundi sita kwahyo itatoka timu ya mwisho kila kundi na nyingine mbili zilizofanya vibaya kwahyo stars kuingia 16 bora inawezekana, ila kusonga mbele zaidi ya mpaka nane bora hapo kwakweli ni ngumu kama jiwe kumtumbu makonda.
Aiseeeeeeee
 
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
612
Points
1,000
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
612 1,000
Bi hindu anahati ya nini?
Kumbe nyie ndio hamtaki Mo aendelee kutoa msaada Mikiani sio?Yaani Mimi nawasaidia kumshawishi Kilomoni na Bi Hindu watoe Hati wewe unaniambia nina Chuki.
 

Forum statistics

Threads 1,306,389
Members 502,074
Posts 31,579,193
Top