Ahadi yako iwapo Stars itafuzu 16 bora

S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
402
Points
250
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
402 250
rafiki jiandae kisaikolojia - mie nafurahi tumefika hapo. lakini kuendelea inawezekana kwa MUUJIZA -ila ki ukweli baaadoooo
Nijiandae kisaikolojia kwa wachezaji kina Sonso!!!??
 
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
1,091
Points
2,000
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
1,091 2,000
Nitajitoa jamii forums hadi watakavyofuzu tena
 
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2016
Messages
741
Points
1,000
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2016
741 1,000
Wengi tunaona hili Jambo haliwezekani kabisaaaa.
Mimi Stars wakifuzu nitawapa nitawazawadia 20,000/= Kila mchezaji. Pia nitaanza mchakato wa kugombea Urais 2020 nitaamini hakuna kinachoshindikana hapa duniani
Weka ahadi yako tafadhali
Mimi nitaenda kambi yoyote ya jeshi halafu nawamwagia mifuko ya plastic halafu nawaambia wanichagulie gereza VIP nikaishi huko Miaka yote
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,830
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,830 2,000
Nimehairisha ...kwa kanuni ... Ntakunya tuuuu Airport mpaka Jet Corner....
 

Forum statistics

Threads 1,316,406
Members 505,594
Posts 31,889,289
Top