agree kama ishakutokea kwa exam


ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
783
Points
500
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
783 500
Hahahahaaaaah!ishu kama hizi huwa zinatokea sana mkuu!
 
MatikaC

MatikaC

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,199
Points
1,225
MatikaC

MatikaC

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,199 1,225
labda unakuwa hujalifikia hilo swali la kutumia ruler
 
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
2,332
Points
2,000
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
2,332 2,000
lazima udate....!!!Afu kila ukichek huoni swali la vipimo wala ruler, wala mchoro!!
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
ilitoke juzi tu kwenye mitihani ya CPA, msimamizi kasema "wale walio tumia graph paper, wa zifunge kwenye shit ya mwisho, msimamizi atawapa kamba"........................ ni kaanza kujiuliza wapi panahitaji graph sikupata jibu
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Points
1,195
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 1,195
Mmmh mambo logarithm hayo, nilikuwa nachukua kale kakitabu kalog ila sijui kusoma, basi kuna mshikaji wangu alikuwa ananijua udhaifu wangu, anaviagizia KAMA viwili najiuliza anavitumiaje? Si vinafanana?
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
965
Points
225
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
965 225
ilitoke juzi tu kwenye mitihani ya CPA, msimamizi kasema "wale walio tumia graph paper, wa zifunge kwenye shit ya mwisho, msimamizi atawapa kamba"........................ ni kaanza kujiuliza wapi panahitaji graph sikupata jibu
pole mh. CPA.
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
965
Points
225
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
965 225
Mmmh mambo logarithm hayo, nilikuwa nachukua kale kakitabu kalog ila sijui kusoma, basi kuna mshikaji wangu alikuwa ananijua udhaifu wangu, anaviagizia KAMA viwili najiuliza anavitumiaje? Si vinafanana?
MMMH!! hayo mambo ya log nilikuwa nachukia mbaya, so matumizi ya table, ruler au calculators mie NOOOP!!
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,787
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,787 1,500
Hahahhaaaa, kasheshe ni pale wenzio wanapoomba booklet nyingine wakati wewe hata robo yake haujajaza na maswali hayaendi, CPA
 

Forum statistics

Threads 1,295,826
Members 498,404
Posts 31,224,411
Top