Agiza kitu chochote toka Ujerumani kisichozidi kg 20


NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
USISAHAU KULIPA KODI KWA MAENDELEO YA NCHI YETU.

Wadau ulimwengu huu wa kusaidiana KWA SISI WATANZANIA ,nipo chuo hapa ujeruman kwa sasa kama utahitaji chochote nikununulie toka hapa nitafanya hivyo na kukutumia kwa DHL. (NITAKUKUTANISHA NA FAMILIA YANGU BONGO KWA UAMINIFU ZAIDI( yaani nyumbani kwangu)

Mitandao ya kuchagua bidhaaa hii hapa
AMAZON
ELEXPRESS
EBAY

MFANO WA VITU VYA KUAGIZA
1.Saa
2.Simu
3.Viatu
4.Powerbank
5.Machine za nywele
6.Perfume
7.Projector
8.Alarm za magari za ukweli kabisa
9.Laptop
10.Kamera
11.KWA WADADA VIPODOZI ORIGINAL,NIPE JINA LA KIPODOZI.

Garentee ya bidhaaa zao ni kuanzia miaka 2..

NB:Bei ya vitu huku ujeruman ipo juu kwaajili ya Quality za bidhaaa zao,na kodi yao ni kubwa kwa chochote utakachonunua.

NIMEANDIKA HIVI MAANA MTU ATATAKA KULINGANISHA NA BEI YA KARIAKOO.

NI PIN IN BOX NIKUPE NAMBA YA WHATSAPP:
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
Unapata mkuu kikubwa Nimekutumia Namba Yangu in box add mimi kisha tuongee kwa whatsapp,messenger au imo
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
Me nataka amazon kindle paper white!
Hizo zinaanzia euro 45 mpka 300 Inategemea na GB inategemea na kampuni mkuu. Euro imesimama tshs 2430 kwa sasa

Na Tarehe 22 July nikuja dar likizo mkuu..
 
Firefox

Firefox

Senior Member
Joined
May 10, 2011
Messages
129
Likes
26
Points
45
Firefox

Firefox

Senior Member
Joined May 10, 2011
129 26 45
Hizo zinaanzia euro 45 mpka 300 Inategemea na GB na campuni mkuu. Euro imesimama tshs 2430 kwa sasa

Na Tarehe 22 July nikuja dar likizo mkuu..
Nijie na 8GB laptop RAM ddr3. Nitakupa pesa yako chap chap
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,406
Likes
2,200
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,406 2,200 280
Wadau ulimwengu huu wa kusaidiana KWA SISI WATANZANIA ,nipo chuo hapa ujeruman kwa sasa kama utahitaji chochote nikununulie toka hapa nitafanya hivyo na kukutumia kwa DHL. (NITAKUKUTANISHA NA FAMILIA YANGU BONGO KWA UAMINIFU ZAIDI)

NB: bei ya vitu huku ipo juu kwaajili ya Quality yao na kodi zao tofauti na China na nchi za Asia.

NIMEANDIKA HIVI MAANA MTU ATATAKA KULINGANISHA NA BEI YA KARIAKOO.

NI PIN IN BOX NIKUPE NAMBA YA WHATSAPP

Samahani kama nitakukwaza....hivi huko unga una bei kama vile China au? Nina kilo kadhaa nikuletee kisha uninunulie mizigo nitakayo kuagizia uniletee. Tuwasiliane zaidi juu ya hili, unasemaje? Kuleta unga huko kwako si ishu, pale JKNIA haina ishu, nina watu wangu pale.
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
Samahani kama nitakukwaza....hivi huko unga una bei kama vile China au? Nina kilo kadhaa nikuletee kisha uninunulie mizigo nitakayo kuagizia uniletee. Tuwasiliane zaidi juu ya hili, unasemaje? Kuleta unga huko kwako si ishu, pale JKNIA haina ishu, nina watu wangu pale.
Unga upo kiongozi, wana Ghana na Wanaigeria Wanaleta sana huku kaka
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,406
Likes
2,200
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,406 2,200 280
Unga upo kiongozi, wana Ghana na Wanaigeria Wanaleta sana huku kaka

Lakini wakibongo si nouma kuliko ya kwao? Bei ya unga wa kibongo ni Deutschemark ngapi kwa kilo? Na heroine ya Zanzibar je?
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,111
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,111 734 280
Lakini wakibongo si nouma kuliko ya kwao? Bei ya unga wa kibongo ni Deutschemark ngapi kwa kilo?
Sasa hivi ulaya yote inatumia pesa inaitwa Euro mkuu hakuna tena Deutsche mark
Na unga ni Euro 2.5 piga mara 2460 tsh
 
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
3,520
Likes
2,123
Points
280
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
3,520 2,123 280
...title na content vinakinzana!..kisichozidi ama kisichopungua?
...anyway mi nijie na ndula la kuchumpa hela yako utaikuta tanzaniano!
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,915