Agano la damu katika mapenzi lina madhara gani?

Agano la damu katika mapenzi lina madhara gani?

Watu wenye utaalam na mambo ya kiroho yaani watu wa dini au washirikina watakupa majibu yenye ufafanuzi mzuri mkuu. Jitahidi kuwatafuta watakupa jibu la uhakika
 
Habari Jf,

Hapo katikati niliwahi kupost maswahibu yangu na mpenzi wangu wa zamani. Kuna kitu kinanitatiza sn naombeni mawazo yenu though i might sound weird.. Ni hivi wkt tupo kwenye mahaba motomoto na mpenzi wangu wa zamani tuliwahi kufanya kiapo cha damu.

Tulijikata vidole tukagusanisha damu huku tukisema maneno tukiachana tuharibikiwe and tusipate wapenzi wakudumu khaa! Najiona mjinga sn now je kuna madhara yoyote katika hilo au ni just imani za kijinga tu and if ni tatizo nifanyaje kuliondoa?

Wakati mwingine hua tunafanya mambo ya ajabu sana tunapokua tumekufa tumeoza.

umefanya mambo mangapi ulipokufa na kuoza?
 
Mtafte huyo mchepuko wako mjikate kama mlivyofanya before muunganishe hizo damu then mtamke maneno ya kutengua hilo agano lenu.
 
Maneno yanaumba na hakuna kitu kibaya kama kiapo cha damu... Itabidi muishi nacho na atakayejaribu kukitengua ataisoma

Mimi ninajisemea kila siku kuwa ni tajiri lakn miaka inaenda kappa-i,e huu ni uongo mwingine ambao hauthibitiki tu sababu ya imani...au ndio maneno huu tu pale unapojitamkia mabaya..?
 
Hilo ni agano ndugu yangu na kwasababu mlinena majanga kwa atakayevunja mmemfungulia shetani mlango wa kuwaadhibu......fanya la kufanya uvunje hilo agano la damu.
 
Nimeisha wai ona agano kama hilo miaka ya nyuma kwenye movie ya kinageria. Baada ya Mwanaume kusemekana amekufa, mwanamke alipata bwana mwingine na kilicho fwata ni mauti. Baada ya kusoma comment za watu hapa nime gundua ile movie ili base kwenye ukweli.

Nakushauli uvunje hilo agano before it's too late.
 
Kabla ya kuunganisha damu mlikuwa mmeshapima? Tuwe makini muunganiko usio salama waweza kuzaa magonjwa
 
Nilielewa hivyo mkuu. Kwa hiyo hakuna uwezekano wa kulitengua kwa maneno ya kinyume cha kile walichoagana?

Litatenguliwa tu iwapo kutakuwa na makubaliano ya pande zote mbili tena bila kinyongo...... Lakini mliahidiana kupendana mpaka kifo kitakapowatenganisha kwanini mnataka kutengua agano lenyu?
 
Litatenguliwa tu iwapo kutakuwa na makubaliano ya pande zote mbili tena bila kinyongo...... Lakini mliahidiana kupendana mpaka kifo kitakapowatenganisha kwanini mnataka kutengua agano lenyu?

Aisee. Kumbe ipo complicated hivi. Pole yake,ukute mwenzake bado anampenda.
 
Back
Top Bottom