chabby chubby
Member
- Aug 7, 2015
- 11
- 4
Habari Jf,
Hapo katikati niliwahi kupost maswahibu yangu na mpenzi wangu wa zamani. Kuna kitu kinanitatiza sn naombeni mawazo yenu though i might sound weird.. Ni hivi wkt tupo kwenye mahaba motomoto na mpenzi wangu wa zamani tuliwahi kufanya kiapo cha damu.
Tulijikata vidole tukagusanisha damu huku tukisema maneno tukiachana tuharibikiwe and tusipate wapenzi wakudumu khaa! Najiona mjinga sn now je kuna madhara yoyote katika hilo au ni just imani za kijinga tu and if ni tatizo nifanyaje kuliondoa?
Wakati mwingine hua tunafanya mambo ya ajabu sana tunapokua tumekufa tumeoza.
Hapo katikati niliwahi kupost maswahibu yangu na mpenzi wangu wa zamani. Kuna kitu kinanitatiza sn naombeni mawazo yenu though i might sound weird.. Ni hivi wkt tupo kwenye mahaba motomoto na mpenzi wangu wa zamani tuliwahi kufanya kiapo cha damu.
Tulijikata vidole tukagusanisha damu huku tukisema maneno tukiachana tuharibikiwe and tusipate wapenzi wakudumu khaa! Najiona mjinga sn now je kuna madhara yoyote katika hilo au ni just imani za kijinga tu and if ni tatizo nifanyaje kuliondoa?
Wakati mwingine hua tunafanya mambo ya ajabu sana tunapokua tumekufa tumeoza.