Afyeka nyeti zake, kisa MADEMU! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afyeka nyeti zake, kisa MADEMU!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Amon, Jul 20, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kijana Priva Elian wa Rombo mkoani Kilimanjaro, amefyeka sehemu zake za siri na kuziondoa, kwa kile kilichoelezwa kuwa ni kugombaniwa na wanawake wawili.

    Baadhi ya mashuhuda wa tukio hilo, walidai kijana huyo alifikia uamuzi huo baada ya wanawake wawili kumgombea.

    Walidai kuwa alifikia uamuzi huo Februari 27, mwaka huu saa 1:30 asubuhi baada ya kupandwa na ghadhabu kutokana na usumbufu mwingi aliokuwa akiupata kutoka kwa wanawake hao.

    Walieleza kuwa mara baada ya kuchukua uamuzi huo, alimwita mdogo wake ambaye hakutambulika jina na kumweleza kuwa achukue viungo hivyo na kuwapelekea wanawake hao ili wavigombee.

    "Hatujui alitumia kifaa gani kujifyeka kwani kinaonesha ni kikali sana, kwani baada ya kukata sehemu hizo nyeti, alimpa mdogo wake ili awapelekee wanawake hao kwani ndicho kitu muhimu kwao na siyo yeye," alisema mmoja wa mashuhuda wa tukio hilo la kusikitisha.
     
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 3,001
    Likes Received: 15,010
    Trophy Points: 280
    Heh hasira hasra, imekula kwake huyo
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Hana ana matatizo ya akili sio kitu cha kawaida hicho itabidi aende kupimwa akili Young_Master
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni mgonjwa wa akili huyo jamaa.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,423
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    lakini nimependa sana busara yake kwamba wanawake awanagombea mshedede to me namuona ana akili kweli manake hainiingii akilini watu wawili mnakuwa mnamgombea mtu mmoja wakati mibadala ipo tu? yaelekea yakwake inajua kaazi ya mfyonzo aisee na hivi warombo wanasifika kwa mifyonzo sijui?
     
  6. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichaa
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh! Maamuzi magumu kweli!
    Anaendeleaje?
     
  8. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Heheheeeee, dah! hata sijui nawaza nini hapa lol
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tuone kama wataendelea kumgombea.........................bila ya........
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mimi naona alichofanya ni sawa kabisa maana maandiko matakatifu yanasema kama kiungo chako kimekukosesha basi kikate na ukitupe majini.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Waendeleaje wakati ......ndio kila kitu?
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Vipi bombu na wewe umeanza kuzeeka kama mimi hadi unasahau unachowaza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Bado anauguza majeraha yake...unadhani kujifyeka sehemu za siri mchezo nini?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Umejuaje gfsonwin? hata mimi nilikuwa nawaza hivyo hivyo...Inaelekea sababu ya hao wadada kumgombania ni huo mshedede wake ndio maana akaamua kuufyeka ili wakose wote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 3,001
    Likes Received: 15,010
    Trophy Points: 280
    Teh teh mh ni kweli, ila mh ngumu, kiungo kama hicho???
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Wewe tokea lini kichaa akagombaniwa na mademu?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mbona rahisi tu? Embu njoo nijaribu kufyeka cha kwako uone kama ni ngumu.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Huo unaitwa uamuzi wa busara mkuu MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaaaaa
    Ana akili huyu kijana.
    Alijua mademu wanataka hiyo kitu na sio yeye
    Akawapa kabisaa wajisevie.
    How kind the man is..
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Jamaa ni mzima kabisa...nimempima mwenyewe na stethoscope yangu...Au kama unabisha ntamuita gfsonwin akamfanyie uchunguzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...