Afya ya Kikwete bado yatatiza: Cheche Toleo la 46 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afya ya Kikwete bado yatatiza: Cheche Toleo la 46

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 27, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,362
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280
    toleola46.png
     

    Attached Files:

  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    safi sana hii
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,362
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280
    furahia!
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jilipue kama Slaa. Maneno matupu hayavunji mfupa.
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante sana mzee mwanakijiji kwa kijarida hiki. Itabidi tutafute mawakala wa kukisambaza vijijini ili hizi fikra za kimapinduzi zifike huko nako.
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mficha maradhi ...
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    nimedownload mzee.
    nasoma na kukisoma na kukisoma.
    nagombana na wewe kwa kuwa umekataa katuni zangu kutumika ktk kijarida chako (hehe)
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi huko vijijini kwa jinsi maisha yalivyo magumu watakosa muda wa kusoma!
     
  9. J

    Jafar JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Thanks M-Kijiji
     
  10. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,467
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Hongera Mwanakijiji kijarida hiki ni njia mmoja mbadala ya kupeleka ujumbe kwa wasomaji,hakimchoshi msomaji,lugha ni nypesi.
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa kutujuza mkuu
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,967
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    does not make any changes. Just a wastage of time
     
  13. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,369
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Umepoteza muda +energy kutype na hutamshawishi yeyote with your empty statement
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nasikia huyu jamaa alianguka the same time hivi juzi kama alivyoanguka 2005 na kuanguaka kwakwe ndio kutakapompa ushindi
     
  15. H

    Haki JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kurasa tatu zote za gazeti halina any point zaidi ya kuzungumzia vitu ambavyo tumeshavisoma. Kama madactari wa Rais washasema Rais yupo ktk hali nzuri, I believe we should trust them. Let's discuss other issues.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    nipitishie hapa kalumbalesa nitahakikisha wote wanasoma
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mwkjj heshima mbele,

    Mbona habari yenyewe ni yaleyale tuliyoona na kuambiwa au kuna jambo jingine halijasemwa? nakumbuka wakati wa kampeni za 2005 kwenye ukumbi wa BCS mjadala wa afya ya JK ulikuwa tofauti kabisa na haya ya sasa.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,333
    Likes Received: 1,796
    Trophy Points: 280
    Tiba ya magonjwa kama haya ninini? Mi naona kama inaleta aibu kuona hali kama hiyo inatokea kwa kiongozi wa juu wa Taifa.​
     
  19. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,710
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mwanakijiji,

    Hiki kigazeti chako kinanipa raha sana, kwani unazungumzia vitu vikubwa kwa lugha nyepesi.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,362
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280
    Kama CCM wanarudia mambo yale yale kutoa msisito wa jinsi gani wanahangaika kuliongoza taifa si vibaya nasi tukawakumbusha kuhusu yale yale ili nasi tuweke msisitizo.
     
Loading...