Afungasha kimba kwenye shati | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afungasha kimba kwenye shati

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IrDA, Nov 13, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 559
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa mmoja kutoka bara baada ya kuingia jijini Dar, siku moja katika matembezi yake aliingia katika choo cha kulipia. Kwa vile alikuwa amekula ugali wa mtama, alishusha mzigo ‘kimba’ la haja. Baada ya kujisaidia ilibidi ‘aflashi’ kimba lile lililokuwa kama mguu wa mtoto.


    Lakini kila alipoliflashi kimba lilizama chini na kuibuka zima zima, kitu kilichomfanya jamaa aflashi tena, ulikuwa mchezo ule ule kwani mzigo ulizama na kuibuka.


    Wakati jamaa akichanganywa na kimba lile lililoonekana bishi, nje wateja nao walikuwa kwenye hali mbaya na kuanza kupiga kelele kuomba atoke.


    Jamaa alijikausha na kujaribu kwa mara nyingine lakini habari ilikuwa ile ile, kimba kuzama chini na kuibuka juu. Jamaa aliona udhia aliamua kuvua fulana aliyovaa ndani na kuchukua kimba na kulifunga kwenye fulana kisha akatoka nalo.


    Mpaka jamaa anatoka alikuwa amemaliza saa nzima chooni, ilibidi mwenye choo amlipishe muda wa kufidia. Baada ya kutoka, alitafuta sehemu na kulitupa lile kimba huku akijuta kula vyakula vigumu.
     
  2. dietrich luhaga

    dietrich luhaga New Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha...noumer.,kitu kimba!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hilo kimba lilikuwa boya??
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    jf is everything
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 559
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    kimba kubwa kweli kweli,utadhani rungu
     
  6. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    hahhahhaha
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimba ndio nini!!!!
     
  8. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kimba
    "the white lion"
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaah! Nakula bana
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tusilisifie tu kimba kwa ukubwa,pia tuyasifie masaburi ya jamaa kuweza kulitoa kimba zima zima!
     
  11. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe mwenyewe mtu wa bara kwan umekuwa mtu wa Pwan wewe ? Kwanza nauhakiki huyo jamaa utakuwa wewe mwenyewe unazuga tu.
     
  12. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 559
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Alaa,ntake radhi mi mtu wa pwani,shangani bana...habari hizo sinaga
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kitu kimba kinaelea chenyewe ha ha ha ha ha
     
  14. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    worry out kaka 2po pamoja.
     
Loading...