Afrika ina nchi nyingi zenye siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu, maamuzi ya kipumbavu. Tanzania inaweza kuwamo?

Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,974
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,974 2,000
Kuna nchi nyingi Afrika ambazo ukitafakari kwa makini, hata kama hazikuhusu utakuta zinakera sasa. Nyingi zimefikia kuwa na siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. TRump kuna wakati aliziita hit hole countries - nchi za shimo la kinyesi. Nina uhakika alijua asemalo, hata kama na yeye ana matatizo yake yanayofanana na nchi hizo.

Ni wazi kwamb nchi hizo zinaekea kusiko kuzuri, lakini wengi wa watu wao hawalioni hilo. Wengi wanaburuzwa tu na kusukumwa kama mikokoteni, huko wakishangilia kila ujinga unaofanyika. Wengi wakifanya hivyo kwa uoga, kujipendekeza au kwa kuwa ni mbubumbu tu wa siasa.

Suala ni kwamba, raia katika nchi hizi watavumilia kuwa katika siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. kwa muda gani? La ajabu ni kwamba wengi wa wananchi katika nchi hizi wanakuwa wananchama wa vyama tawala, na unajiuliza, hivi chama chako kikifanya siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu basi unakuwa sio upumbavu tena? Ni mtu taahira tu ndio anaweza kudhani upumbavu wa chamba chake au viongozi wa chama chake sio upumbavu kwa sababu unafanywa na chama chake!
 
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,191
Points
2,000
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,191 2,000
Kuna nchi nyingi Afrika ambazo ukitafakari kwa makini, hata kama hazikuhusu utakuta zinakera sasa. Nyingi zimefikia kuwa na siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. TRump kuna wakati aliziita hit hole countries - nchi za shimo la kinyesi. Nina uhakika alijua asemalo, hata kama na yeye ana matatizo yake yanayofanana na nchi hizo.

Ni wazi kwamb nchi hizo zinaekea kusiko kuzuri, lakini wengi wa watu wao hawalioni hilo. Wengi wanaburuzwa tu na kusukumwa kama mikokoteni, huko wakishangilia kila ujinga unaofanyika. Wengi wakifanya hivyo kwa uoga, kujipendekeza au kwa kuwa ni mbubumbu tu wa siasa.

Suala ni kwamba, raia katika nchi hizi watavumilia kuwa katika siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. kwa muda gani? La ajabu ni kwamba wengi wa wananchi katika nchi hizi wanakuwa wananchama wa vyama tawala, na unajiuliza, hivi chama chako kikifanya siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu basi unakuwa sio upumbavu tena? Ni mtu taahira tu ndio anaweza kudhani upumbavu wa chamba chake au viongozi wa chama chake sio upumbavu kwa sababu unafanywa na chama chake!
NILITEGEMEA MTU KAMA bASHIRU ANGEWEZA MPA USHAURI HUYU JIWE LAKINI NAONA HATA YEYE BASHIRU NI MPUMBAVU TU
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
9,802
Points
2,000
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
9,802 2,000
sio afrika dunia yote
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,316
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,316 2,000
Kuna nchi nyingi Afrika ambazo ukitafakari kwa makini, hata kama hazikuhusu utakuta zinakera sasa. Nyingi zimefikia kuwa na siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. TRump kuna wakati aliziita hit hole countries - nchi za shimo la kinyesi. Nina uhakika alijua asemalo, hata kama na yeye ana matatizo yake yanayofanana na nchi hizo.

Ni wazi kwamb nchi hizo zinaekea kusiko kuzuri, lakini wengi wa watu wao hawalioni hilo. Wengi wanaburuzwa tu na kusukumwa kama mikokoteni, huko wakishangilia kila ujinga unaofanyika. Wengi wakifanya hivyo kwa uoga, kujipendekeza au kwa kuwa ni mbubumbu tu wa siasa.

Suala ni kwamba, raia katika nchi hizi watavumilia kuwa katika siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. kwa muda gani? La ajabu ni kwamba wengi wa wananchi katika nchi hizi wanakuwa wananchama wa vyama tawala, na unajiuliza, hivi chama chako kikifanya siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu basi unakuwa sio upumbavu tena? Ni mtu taahira tu ndio anaweza kudhani upumbavu wa chamba chake au viongozi wa chama chake sio upumbavu kwa sababu unafanywa na chama chake!
Umedhihirisha Upumbavu wako kwa bandiko lisilo na mantiki yoyote kwa sababu umeshindwa kuelezea huo Upumbavu wa Viongozi na kwa namna ipi iliyo bora walipaswa kufanya. Vinginevyo kimbilia Milembe maaana Ugumu wa Maisha yako imekuwa kero.
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,974
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,974 2,000
Umedhihirisha Upumbavu wako kwa bandiko lisilo na mantiki yoyote kwa sababu umeshindwa kuelezea huo Upumbavu wa Viongozi na kwa namna ipi iliyo bora walipaswa kufanya. Vinginevyo kimbilia Milembe maaana Ugumu wa Maisha yako imekuwa kero.
Mfano mzuri ni wewe, usiyeeona upumbavu hata ukiwekwa mbele ya uso wako
 
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2018
Messages
2,635
Points
2,000
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2018
2,635 2,000
Hatumo ila kwa staili hizi za kutekana,naona tutafika mbali
 
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,331
Points
2,000
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,331 2,000
Kuna nchi nyingi Afrika ambazo ukitafakari kwa makini, hata kama hazikuhusu utakuta zinakera sasa. Nyingi zimefikia kuwa na siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. TRump kuna wakati aliziita hit hole countries - nchi za shimo la kinyesi. Nina uhakika alijua asemalo, hata kama na yeye ana matatizo yake yanayofanana na nchi hizo.

Ni wazi kwamb nchi hizo zinaekea kusiko kuzuri, lakini wengi wa watu wao hawalioni hilo. Wengi wanaburuzwa tu na kusukumwa kama mikokoteni, huko wakishangilia kila ujinga unaofanyika. Wengi wakifanya hivyo kwa uoga, kujipendekeza au kwa kuwa ni mbubumbu tu wa siasa.

Suala ni kwamba, raia katika nchi hizi watavumilia kuwa katika siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. kwa muda gani? La ajabu ni kwamba wengi wa wananchi katika nchi hizi wanakuwa wananchama wa vyama tawala, na unajiuliza, hivi chama chako kikifanya siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu basi unakuwa sio upumbavu tena? Ni mtu taahira tu ndio anaweza kudhani upumbavu wa chamba chake au viongozi wa chama chake sio upumbavu kwa sababu unafanywa na chama chake!
Kwa sababu na wewe umeongelea mambo ya kipumbavu ynayofanywa na viongozi wa vyama tawala pasipo kutoa suruhisho la upumbavu huo wewe pia ni mpumbavu tu
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,900
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,900 2,000
Si ungemalizia tu Tanzania inaongoza kwa upumbafu wa kila aina .
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
1,245
Points
2,000
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
1,245 2,000
Kuna nchi nyingi Afrika ambazo ukitafakari kwa makini, hata kama hazikuhusu utakuta zinakera sasa. Nyingi zimefikia kuwa na siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. TRump kuna wakati aliziita hit hole countries - nchi za shimo la kinyesi. Nina uhakika alijua asemalo, hata kama na yeye ana matatizo yake yanayofanana na nchi hizo.

Ni wazi kwamb nchi hizo zinaekea kusiko kuzuri, lakini wengi wa watu wao hawalioni hilo. Wengi wanaburuzwa tu na kusukumwa kama mikokoteni, huko wakishangilia kila ujinga unaofanyika. Wengi wakifanya hivyo kwa uoga, kujipendekeza au kwa kuwa ni mbubumbu tu wa siasa.

Suala ni kwamba, raia katika nchi hizi watavumilia kuwa katika siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. kwa muda gani? La ajabu ni kwamba wengi wa wananchi katika nchi hizi wanakuwa wananchama wa vyama tawala, na unajiuliza, hivi chama chako kikifanya siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu basi unakuwa sio upumbavu tena? Ni mtu taahira tu ndio anaweza kudhani upumbavu wa chamba chake au viongozi wa chama chake sio upumbavu kwa sababu unafanywa na chama chake!
Ni kujipima kama wewe si chanzo maana taifa huundwa na watu.
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
1,245
Points
2,000
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
1,245 2,000
Kwa sababu na wewe umeongelea mambo ya kipumbavu ynayofanywa na viongozi wa vyama tawala pasipo kutoa suruhisho la upumbavu huo wewe pia ni mpumbavu tu
Ni miongoni mwa wanao ongeza idadi ya wapumbavu
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,815
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,815 2,000
Kuna nchi nyingi Afrika ambazo ukitafakari kwa makini, hata kama hazikuhusu utakuta zinakera sasa. Nyingi zimefikia kuwa na siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. TRump kuna wakati aliziita hit hole countries - nchi za shimo la kinyesi. Nina uhakika alijua asemalo, hata kama na yeye ana matatizo yake yanayofanana na nchi hizo.

Ni wazi kwamb nchi hizo zinaekea kusiko kuzuri, lakini wengi wa watu wao hawalioni hilo. Wengi wanaburuzwa tu na kusukumwa kama mikokoteni, huko wakishangilia kila ujinga unaofanyika. Wengi wakifanya hivyo kwa uoga, kujipendekeza au kwa kuwa ni mbubumbu tu wa siasa.

Suala ni kwamba, raia katika nchi hizi watavumilia kuwa katika siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu. kwa muda gani? La ajabu ni kwamba wengi wa wananchi katika nchi hizi wanakuwa wananchama wa vyama tawala, na unajiuliza, hivi chama chako kikifanya siasa za kipumbavu, uongozi wa kipumbavu na maamuzi ya kipumbavu basi unakuwa sio upumbavu tena? Ni mtu taahira tu ndio anaweza kudhani upumbavu wa chamba chake au viongozi wa chama chake sio upumbavu kwa sababu unafanywa na chama chake!
Tanzania ndio mwenyekiti wa kudumu wa hizi nchi za kipumbavu!
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,117
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,117 2,000
Kwa upumbavu wa huyu lazima sisi ndio tunaongoza
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
1,245
Points
2,000
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
1,245 2,000
Sawa mimi ni sehemu tu lakini tuna bosi wetu ambaye yeye ametuzidi sana upumbavu ambaye amekalia kabisa kiti cha mwenyekiti wa wapumbavu!
Huo mdomo ndo unatumia kula chakula?
 

Forum statistics

Threads 1,316,458
Members 505,652
Posts 31,891,081
Top