African 'one term' presidents: Will Magufuli take a course?

Mkuu kwa hiyo ulitaka kusema nini.
 
ila kiukweli urais wa tz ni mgumu kwelikweli kila anayeingia watu tunamlaumu naomba mungu anijalie maisha marefu kidogo niwaone watz watakavyommis anko magu akisitafu
 
Endeleeni kuota. Kuota ni ruksa kwa kila mtu. Lakini kabla hujaota ujinga fikiria: Umeshindwa kushinda uchaguzi kwenye jimbo lililopo Dar (sehemu yenye watu wenye mwamko), utawezaje kushinda sehemu nchi nzima!
Mbona hujaeleweka? Kuna uchaguzi uliowahi kufanyika CCM wakashinda?
 
Ndio kwani huoni jiwe amevinja katiba, anachoamua yeye ndio kifanyike? Huoni hata matumizi yake yako nje ya bajeti, huoni watu wanabambikiwa kesi kisa hawako upande wake? Hata juzi akiwa ikulu inaonekana wakina malinzi wako jela kwasababu yake tu. Anataka kila sehemu atawala yeye, haitawezekana endeleeni kimchuza, iko siku.
 
Hoja nzito kama hizo unajibu,simple tu,huyo magu wako this time atakanyagwa yeye
 
Mbona hujaeleweka? Kuna uchaguzi uliowahi kufanyika CCM wakashinda?
Ngoja nikufurahishe: hawajawahi kushinda bali huwa wanaiba! Haya baada ya kufurahi nijibu hili swali: kama wameshindwa kuwazuia kuiba kwenye jimbo moja wataweza Tanzania nzima?
 
Ngoja nikufurahishe: hawajawahi kushinda bali huwa wanaiba! Haya baada ya kufurahi nijibu hili swali: kama wameshindwa kuwazuia kuiba kwenye jimbo moja wataweza Tanzania nzima?
Bado unajikanganya tu, siku tutakapo wazuia nyie wote ndio mtakuja barabarani kushangilia. Acheni tu haya mambo yapite, maana mnaona lakini hamuelewi, mnasikia lakini hamtambui. Nakupa pole sana.
 
Ngoja nikufurahishe: hawajawahi kushinda bali huwa wanaiba! Haya baada ya kufurahi nijibu hili swali: kama wameshindwa kuwazuia kuiba kwenye jimbo moja wataweza Tanzania nzima?
Tatizo una akili za kitoto mno,unadhani siku huwa zinafanana?
 
Bado unajikanganya tu, siku tutakapo wazuia nyie wote ndio mtakuja barabarani kushangilia. Acheni tu haya mambo yapite, maana mnaona lakini hamuelewi, mnasikia lakini hamtambui. Nakupa pole sana.
Ingekuwa maneno ndiyo matendo.....! Na zaidi hata ukikasirika kiasi cha kupasuka unajiumiza tu. Siasa za Afrika hazihitaji hisia na hasira! Utaishia madongokuinama wakati wenyewe wako juu wamejikunjia nne.
 
Endeleeni kuota. Kuota ni ruksa kwa kila mtu. Lakini kabla hujaota ujinga fikiria: Umeshindwa kushinda uchaguzi kwenye jimbo lililopo Dar (sehemu yenye watu wenye mwamko), utawezaje kushinda sehemu nchi nzima!

Chadema walishinda lakini CCM waliiba kura
 
Waliosema CDM ni nyumbxxx hawakukosea, yaani uchaguzi wa Ubunge makao makuu ya Ufipa mmeshindwa, Monduli kwa Rais wa mioyo yenu mmeshindwa halafu hapo hapo unaota kumshinda Magu Tz nzima.
KATAA KUWA NYUMBXXX.

Samahani kusema ni Kunguru tu ndio hataelewa nini kilichofanyika kwenye chaguzi zilizopita. Kwa kweli mimi ni mwanaCCM damudamu but kwa chaguzi hizi ati twajigamba? Utakuwa ni upungufu wa kitu kichwani.
 
Endeleeni kuota. Kuota ni ruksa kwa kila mtu. Lakini kabla hujaota ujinga fikiria: Umeshindwa kushinda uchaguzi kwenye jimbo lililopo Dar (sehemu yenye watu wenye mwamko), utawezaje kushinda sehemu nchi nzima!
Siminari za kikatoliki ukiota kijinga keshoyake unafukuzwa
 

ndoto
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…