AFCON 2013: Kutoka Africa Kusini

AFCON 2013: Kutoka Africa Kusini

Zanta bana hata wewe unajua leo mambo magumu.

Sent from my GT-P7500 using Tapatalk HD
 
Zanta bana hata wewe unajua leo mambo magumu.

Sent from my GT-P7500 using Tapatalk HD
Kiongozi Fofader mambo magumu kwa wanaijer sio? waambie hao sie Bukinabe kama tunanawa
 
weraaa Ahsante nadhani tutakua wote jukwaani leo usikimbiulie kulala

Leo sisinzii mpaka kieleweke, nitakunywa hata kahawa inisevu..enjoy the game!!!

ooh mine! Mikel Obi ananikosha, handie..!!
 
Timu zinakaguliwa sasa, namwona rais wa SA Jacob Zuma, rais wa FIfa...nation athens zinapigwa,walianza na bukinabe
 
Nyimboa za Taifa, hahaha nieona marais watatu Rais wa Fifa, Rais wa CAF na Rais wa South Africa...yani hili jina la Urais hili unaweza kuchanganya ukajua wote wazifa mmoja lol
 
Kuna mama Mbukinabe aniimba kwa hisia halafu unataka kuniambia Bukinabe watoke kapa hapa no way!!!
 
Nyimboa za Taifa, hahaha nieona marais watatu Rais wa Fifa, Rais wa CAF na Rais wa South Africa...yani hili jina la Urais hili unaweza kuchanganya ukajua wote wazifa mmoja lol
Na maraisi wa "wasafi" lazima watakuwepo...
 
Nimefurahishwa na baadhi ya wachezaji wa Nageria jinsi walivyompa mkono wa salaam Rais Zuma ! Wameonyesha nidhamu ya Kiafrika. Nina furaha kuangalia fainali hii. Kumbumbuka nawaunga mkono Burkabe(Burka Faso). Hivi jembe letu Patroipa ameruhusiwa kucheza fainali na kadi ile?
 
Refa wa Leo anatoka Algeria asituketee kama yale ya yule Mtunisia, Hawa waarabu hawa !
 
Nimefurahishwa na baadhi ya wachezaji wa Nageria jinsi walivyompa mkono wa salaam Rais Zuma ! Wameonyesha nidhamu ya Kiafrika. Nina furaha kuangalia fainali hii. Kumbumbuka nawaunga mkono Burkabe(Burka Faso). Hivi jembe letu Patroipa ameruhusiwa kucheza fainali na kadi ile?
fitna za yule Mtunisia hazikuzaa matunda ile kadi ilifutwa na CAF kwa hiyo jamaaa ruksa kucheza leo
 
Naona mashabi wengi uwanjani wanawashabikia Burkabe ! lazima washinde
 
Back
Top Bottom