Afariki kwa ajali ya 'ungo' jioni hii

Afariki kwa ajali ya 'ungo' jioni hii

Hii kitu ya ungo ni imagination haiwezekani hata kidogo eti mtu apande kwenye ungo.

1. Serikari ifanye uchunguzi wa kina yawezekana watu wamefanya mauaji halafu waka plot scene ili kufunika uovu wao

2. Kwa kuwa jamii ilishalishwa dhana ya uongo ya watu kusafiri na ungo wamekuwa obsessed na illusion hiyo na hivyo kufunika hata uwezo wao wa kufikiri nje ya box na kubakia wakiamini kile wanachokiona na macho ya kawaida.

3. Ni mara nyingi watu wameshambuliwa na wengine hata kuuawa kwa imani za kijinga kama hizo pale ambapo waganga matapeli wa kienyeji wanapo kula deal na mtu kwa kumpaka mazizi na kumbebesha ungo na kujifanya eti amemtungua kwa nguvu zake ili apate wateja.

Hivyo , mtu huyo achunguzwe ni wawapi, ndugu zake, mara ya mwisho alionekana na nani au aliwasiliana na nani au alikuwa na uadui na nani.
Acha ubishi uchawi upo,......kuna jamaa walipaa na ungo pale mawasiliano ubungo mchana kweupe na watu kushuhudia..ili wawaonyeshe ambao hawaamini......NATAMANI UNGEKUWEPO SIKU HIYO HALAFU UONE.....Hata biblia na misahafu vinasema uchawi upo.
 
Mzee asiejulikana ameanguka na ungo maeneo ya Kijichi, pichani maiti ya mzee huyo ikishushwa ktk Gari ya polisi na kuihifadhi maiti ktk mortuary ya TMK Hospital

Sent as received!

IMG-20161016-WA0125.jpeg
 
Siku ya Jumapili jamani tunapiga maombi ya kufa mtu kwa hio sio siku nzuri kabisa kwa wachawi.. Naomba mpeane huu ujumbe manake tutawaunguza wote ..
 
Baada ya uchunguzi imebainika msafiri hakukagua chombo chake cha usafiri kabla hajaanza safari kwani kuna sehemu kimetoboka alitakiwa azibe kabla hajaanza safari kafariki baada ya kuishiwa mafuta kutokana na tundu kubla lililokuwa likivujisha mafuta kupelekea mafuta kuisha upesi,anyway R.I.P ungo pilot sijui ndo ulkuwa unaenda south Africa kwenye usaili
 
Acha ubishi uchawi upo,......kuna jamaa walipaa na ungo pale mawasiliano ubungo mchana kweupe na watu kushuhudia..ili wawaonyeshe ambao hawaamini......NATAMANI UNGEKUWEPO SIKU HIYO HALAFU UONE.....Hata biblia na misahafu vinasema uchawi upo.
Kweli technologia yetu inakua.
 
usafiri huu angeboresha hata mkanda wa kuvaa kupunguza ajali. R.I.P
 
  • Thanks
Reactions: 247
Back
Top Bottom