Afande afanya kibarua? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande afanya kibarua?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 17, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Hii ni bangi ndio imedakwa!
     
  3. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kama itafikishwa kunako husika tutamshukuru mungu. Vinginevyo inaweza yeyuka kama stika za wiki ya nenda kwa usalama.

     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Ukiwakuta wanachoma hicho kithibiti utacheka.........wote utwasikia OYAAAAAAA
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kuna mama mmoja hakimu kwenye charge sheet kasoma imekamatwa pipa mbili ya Gongo na pale mahakamani pameletwa dumu la lita 5 akawaambia polisi nendeni kaleteni hizo pipa 2 la sivyo nafuta kesi,na kweli kesi ilifutwa baada ya polisi kushindwa kuleta mapipa ya gongo.
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,642
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kitu cha wapi hiki wajameni kimebambwa?
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,046
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    naona wote ni mandata tena wa mbele nika f.f.u si unaona suruwali yake ina side pocket ila kwa mara ya kwanza wamekuwa wema kusaidia watuhumiwa kubeba ushahidi kama kweli ni ndumu lililo ndani na sidhani kama mzigo utafika kunako..

    yaani hapa ni sawa umwache paka na kipande cha samaki utamlaumu bure hata kama umemfunza vipi..
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hawezi kubeba hivihivi, ameshahesabu chake ndo maana kakinga mgongo na kuweka crown mfukoni. Na usikute anasindikiza mtu kuvusha mahindi kusikoruhusiwa baada ya kupozwa. Hii ndo Bongo, ulinzi wa raia na mali zao!
     
Loading...