Addicted with kuhonga!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Addicted with kuhonga!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 28, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Poleni na maisha ya kuishi bila umeme wakuu!ebana me cjui nikoje,yan nkimtongoza demu 2 akinambia nimpe tym akafikirie,bac ntaanza kujipendekeza kwa kumrushia vocha,na kumuonyesha namjal kinafiki afu asilimia kubwa ya ninao wafanyiaga hvo huwa wanaingia king,then me nakula mzigo baada ya cku kadhaa namshit...so sasa hvi naanza kujsh2kia kuwa hyo co njia nzur ya kupata mpz wa kwel..ni2mie principal gan wakuu maana naona haya co maisha ukizingatia pesa zenyewe nnazoz2mia ni zenu nyie walipa kodi wa tanzania{boom}.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    unawapata kwa kuwarushia vocha tu......?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Wewe kuwakilisha hilo tatizo ni stage ya kwanza...
    ina maana unajua nini unafanya... kwa hio sio mbaya endelea kuhonga...
    Na imeni uma kweli kua kama unazungumzia boom ina maana upo chuo...

    Bado hamjaanza course ya mwaka ya kwanza ya Philosophy??
    Vitu kama reasoning, logic, analysis... viko familliar??
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    We honga tu boom ikiisha au ukimaliza chuo ndo utapata msukumo wa kuacha kuhonga na majuto juu!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,806
    Likes Received: 419,846
    Trophy Points: 280
    kodi twalipa sote....hata mtoto aliyezaliwa leo...........TRA wanaikusanya.......................tatizo langu ni kuwa................wewe nawe unaishi bei poa...............kama hawa waathirika wa ghiliba zako........kumbuka mwiba uingiliako ndiko utokeako.................ukitaka penzi la kweli keep your selfish ends...............................to yourself....................................then you may end up with real love........though I truly doubt there is still any in this treacherous World.................
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    bado mwaka mmoja nimalize na ndo nimeanza kujuta hvo da lizy.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    na v2 vngne vidogo vidogo..
     
  8. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    We kweli una matatizo yani vocha ndio unaona unajua kuhonga achaga izo bana ebu ongeza bidii ktka kuhonga ili ukisema watu wakuelewe.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama unawapata kwa kuhonga vocha na vitu vidogo vidogo mkuu unapata thamani halisi ya utumiavyo,wenzio wanahonga magari,nyumba,trip za ulaya/marekani na baada ya muda wanaachwa.Nilishuhudia muhindi alimnunulia dada mmoja nyumba na baada ya kumuandikisha nyumba tu akahamia na boyfriend wake na kumkana muhindi na kumtisha akimsumbua tena atamshitaki.
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole kaka ila ukila usisahau usalama wako.....pia kama hiyo tabia ni ya kuzaliwa ni afadhali utafute pesa kwa bidiii vinginevyo utakuwa maskini milele.
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    huo ndo uanaume sasa, mpaka umalize chuo utakuwa umejua utamu wa kuhonga, unaweza kuhonga mshahara mzima kisa game la siku mmoja, hapo ndo utajua kuwa mtu huwezi kupiga chafya huku macho yanaona.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    khaaaah!!me nataka kuacha hii tabia mkuu.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,026
    Likes Received: 2,676
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Na me kanichefua sana nilifiri labda anahonga nyumba,gari nk. Kumbe vocha? Damn!!!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    usije ukamuuliza vocha yenyewe anayohonga, utakuta jero ama buku siku za sikukuu! utoto raha kweli!
    <br />
    <br />
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kila m2 anatoa kulingana na nafas yake,me naweza nkatoa sh 1 ikawa kubwa kwangu bt kwa mwingne kuitoa hyo sh 1 ni sawa hajatoa chochote..
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    si kweli.
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,852
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana kwa hiyo tabia,dawa ni kumuomba mungu,nathani musa si mrefu utaacha tabia hiyo!
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    safi sana, njia ya muhimu ni kuamua we mwenyewe, usiige, ikatae hiyo tabia toka rohoni mwako, jione we ni mtu mwovu usie faa kitu na njia ya kujirudisha kwenye jamii ni kujitakasa kwa kuacha kufanya unayofanya.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    vocha ni kuhonga kweli
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    asante mkuu..
     
Loading...