ADC yapata usajili wa muda.

ADC yapata usajili wa muda.

Naona hapa mjini kuna hekaheka za usajili wa chama kipya,naona mida hii ndio wanapita hapa posta... ila naona bendela yao rangi hazitofautiani sana na ya chadema.... CDM jiandaeni
Hivi msajili hana mamlaka kisheria kuwaamuru wabadili bendera yao ikitokea kuwa inafanana na ya CDM? Hawa wakiunganisha nguvu na CCK wanaweza kuja kuwa tishio katika siasa za Tanzania siku zijazo.
 
Hivi
msajili hana mamlaka kisheria kuwaamuru wabadili bendera yao ikitokea
kuwa inafanana na ya CDM? Hawa wakiunganisha nguvu na CCK wanaweza kuja
kuwa tishio katika siasa za Tanzania siku zijazo.

kufanana kwa baadhi ya rangi ruksa. ila isiwe fotokopi ya bendera ya chama kilichosajiliwa.
 
vyama sasa vimekuwa NGO'S kila mtu anaamka na kuanzisha ya kwake

Nawe kaanzishe CHAKO Kama utaweza.....haya mambo Hayana kukurupuka watu wamejipanga subiri utaona mziki wake. Adc Dira ya mabadiliko.
 
CUF imekwisha sasa, kwanza huko zanzibar makamu mwenyekiti aliamua kuungana na ccm, kwenye uchaguzi mkuu wakadondoka vibaya kutoka nafasi yao ya awali, sasa wamemeguka kwa kishindo, CUF there is no way you will come back, wanachama waliokuwa wapinzani wa kweli angalieni pa kuelekea ili tuendeleze mapapambano, tumieni busara watanzania wenzangu tuokoe nchi yetu
 
Vyama vinaibuka kama makanisa, kwi kwi kwi teh teh teh. Kuna mshiko huko, si bure.

CCJ, CCK sasa ACDC. Yetu macho.
 
Mar 26

[h=1]Chama cha Alliance for Democratic Change (ADC) Chapewa Usajili Wa Muda[/h]


IMG_1321.JPG
Mwenyekiti wa ADC, Said Miraji (kulia) akionesha cheti cha usajili wa muda
IMG_1317.JPG

Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, John Tendwa (kushoto) akimkabidhi cheti cha usajili wa muda Mwenyekiti wa Chama cha Alliance for Democratic Change (ADC), Said Miraji katika hafla iliyofanyika Dar es Salaam
IMG_1271.JPG

Wafuasi wa Chama cha Alliance for Democratic Change (ADC) , wakipeperusha bendera ya chama hicho kipya huku wakiwa kwenye pikipiki wakati wakitoka kwa Msajili wa Vyama vya Siasa nchini baada ya chama chao kupata usajili wa muda Dar es Salaam.Picha na Mdau Richard Mwaikenda​
 
Back
Top Bottom