Ada ya Masters of Physics UDSM ni shingapi mpaka unamaliza research?

May 8, 2018
95
125
Wakuu kwema, samahani kwa mwenye kujua fee structure ya Master ya physics chuo kikuu Cha dar es salaam naomba anijuze.

Natanguliza shukrani.
 

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Mar 26, 2013
928
500
Jimwageeee
Screenshot_20210706-194331_Drive.jpg
Screenshot_20210706-194352_Drive.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom