PISTO LERO JF-Expert Member Joined Mar 8, 2011 Posts 2,819 Reaction score 1,458 Apr 20, 2015 Thread starter #81 meningitis said: fedha zatoka kwa mwigulu Click to expand... hakuna ubaya ,tunachotaka kujua ni ukweli.
meningitis said: fedha zatoka kwa mwigulu Click to expand... hakuna ubaya ,tunachotaka kujua ni ukweli.
M m4cjb JF-Expert Member Joined Jul 23, 2012 Posts 9,129 Reaction score 3,674 Apr 20, 2015 #82 Hivi zile mil 700 tayari zimeshatolewa na ccm?
K kiwa khalid JF-Expert Member Joined Apr 14, 2015 Posts 636 Reaction score 534 Apr 20, 2015 #83 Mbona hili kalijibu mapema wee maswaswa. akisema wao kuna Wambunge zaidi ya 50 wa pande zote wanamchangia .wewe ulitakiwa kuuliza majina yao.
Mbona hili kalijibu mapema wee maswaswa. akisema wao kuna Wambunge zaidi ya 50 wa pande zote wanamchangia .wewe ulitakiwa kuuliza majina yao.
yakowazi JF-Expert Member Joined Feb 9, 2012 Posts 1,771 Reaction score 627 Apr 20, 2015 #84 shai1988 said: Mbona chadema alipewa mil 100 na muhindi wa ccm?? Kuna kosa act wakopewa??? Click to expand... kumbe sasa mnagawana WAHINDI>>>>>watakao baki mtupe na cc
shai1988 said: Mbona chadema alipewa mil 100 na muhindi wa ccm?? Kuna kosa act wakopewa??? Click to expand... kumbe sasa mnagawana WAHINDI>>>>>watakao baki mtupe na cc
Hercule Poirot JF-Expert Member Joined Mar 14, 2011 Posts 1,783 Reaction score 1,590 Apr 20, 2015 #85 Kuna mtu aliulizwa chanzo cha mapato akazimia...nyie mnataka mumtoe roho supreme leader
Yugu JF-Expert Member Joined Dec 18, 2014 Posts 1,080 Reaction score 329 Apr 20, 2015 #86 zinatoka ccm. mwulize mwigulu
K kiwa khalid JF-Expert Member Joined Apr 14, 2015 Posts 636 Reaction score 534 Apr 20, 2015 #87 Cdm ni halali ku kuchangisha . wao bado wako kwenye harakati na sio siasa.
P politrix JF-Expert Member Joined Feb 13, 2015 Posts 329 Reaction score 111 Apr 21, 2015 #88 Mnauliza wanapata wapi hela?,kwani alowatuma anakazi gani zaidi ya kuwafadhiri
S Sometimes JF-Expert Member Joined Dec 28, 2010 Posts 4,536 Reaction score 1,137 Apr 22, 2015 #89 PISTO LERO said: siyo vibaya wakatueleza pia,huwezi kujiita mzalendo wakati unapokea pesa chafu Click to expand... Kwahiyo waliopewa pesa na mzee Sabodo ni pesa chafu?
PISTO LERO said: siyo vibaya wakatueleza pia,huwezi kujiita mzalendo wakati unapokea pesa chafu Click to expand... Kwahiyo waliopewa pesa na mzee Sabodo ni pesa chafu?
Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,877 Reaction score 111,035 Dec 26, 2021 #90 NTIGAHELA atoe majibu.